สปริงโช๊ครุ่นเราเทียบค่าเคใส่ของรุ่นไหนได้บ้างไหมครับ

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Phet Artit, 16 ตุลาคม 2017

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Phet Artit

Phet Artit Guest

0
    0
    0
    สปริงโช๊ครุ่นเราเทียบค่าเคใส่ของรุ่นไหนได้บ้างไหมครับ

2. Aün Pättäkon

Aün Pättäkon Guest

0
    0
    0
    เซตน้ำเอาครับง่ายกว่าครับ

3. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
    ผมบอกได้แต่ว่า ถ้าเป็น U12 เครื่อง 2000CC รถไทย
    หน้าขวา 2.3K หน้าซ้าย 2.2K ส่วนหลัง 2.0K เท่ากันซ้ายขวา

4. Phet Artit

Phet Artit Guest

0
    0
    0
    อยากใส่สปริงโหลดทำไงดีครับตัดสปริงอัดน้ำมันได้ไหมครับพี่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้