คุณปู่ทองคำป่วยแต่เช้าเลยครับมาส่งผมไม่ถึงที่ทำงานเลยเมื่อเช้านี้อยู่อู่แต่เช้าเลยครับค...

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย ช่างหัวมัน ฉันไม่เกี่ยว, 24 ตุลาคม 2017

< Previous Thread | Next Thread >
    คุณปู่ทองคำป่วยแต่เช้าเลยครับมาส่งผมไม่ถึงที่ทำงานเลยเมื่อเช้านี้อยู่อู่แต่เช้าเลยครับคุณปู่ทองคำเดี๋ยวเลิกงานแล้วจะไปรับกลับบ้านด้วยกันนะครับคุณปู่ทองคำอยู่อู่รักษาไดชาร์จให้หายก่อนครับเดี๋ยวค่อยออกมาลั่นกันตอนเลิกงาน

1. Mcca Bird

Mcca Bird Guest

0
    0
    0
    สู้ๆครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้