ขับจะไปทำงานตอนเช้าฝนตกหนักมากขับๆมาแล้วที่ปัดน้ำฝนก็หยุดทำงานแล้วไฟเลี้ยวก็ไม่ค่อยจะสว...

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย ช่างหัวมัน ฉันไม่เกี่ยว, 24 ตุลาคม 2017

< Previous Thread | Next Thread >
    ขับจะไปทำงานตอนเช้าฝนตกหนักมากขับๆมาแล้วที่ปัดน้ำฝนก็หยุดทำงานแล้วไฟเลี้ยวก็ไม่ค่อยจะสว่างแล้วก็เร่งเครื่องไม่ขึ้นแล้วก็เบาๆดับสักงั้นเป็นเพราะอะไรครับ

1. แบทหมดมั้ยครับถ้าหมด
    ลองเช็กไดชาจดูว่าชาทหรือป่าว

2. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
    ไฟ charge น่าจะมีปัญหานะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้