ที่ไหนรับเช็คเฟสลำโพงบ้าง

การสนทนาใน 'Car Audio & GPS Forum' เริ่มโดย 4.5A FE, 4 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. 4.5A FE

4.5A FE New Member Member

8
    0
    1
    อยากเช็คเฟสลำโพง เอาที่มีเครื่องเช็คได้มาตราฐานนะครับ
    มีร้านไหนแนะนำบ้าง อยู่ฝั่งธนครับ

2. jimmyjoe

jimmyjoe New Member Member

340
    22
    0
    ไปหาแถวบ้านหม้อดิเห็นมีอยู่หลายร้านน่ะครับ

3. 4.5A FE

8
    0
    1
    คืออยากให้แนะนำร้านติดตั้งเครื่องเสียงย่านฝั่งธนหนะครับ ว่าร้านไหนรับเช็คเฟสบ้าง
    ไม่อยากไปซื้อเครื่องเช็คครับ เพราะใช้ครั้งเดียว แค่อยากรู้ว่าต่อถูกรึเปล่าแค่นั้นเองครับ

4. 4.5A FE

8
    0
    1
    หรือใครมีเครื่องเช็คเฟส อยากขอมาเช็ครถผมหน่อยครับ
    ส่วนค่าเสียเวลาคิดมาได้เลยครับ ผมอยู่แถวตลิ่งชัน

5. link2pik

link2pik New Member Member

356
    222
    0
    ร้าน ใหญ่ น่าจะ มี นะ

อุดมชัยไงครับ ไม่น่าเกิน 500 นะ

6. pumpum

pumpum New Member Member

45
    1
    0
    พอดีผมซื้อเครื่องมาแล้วครับ ถ้าวิ่งมาหาผม(อยู่ห้วยขวาง) ผมคิด 100นึงแล้วกัน ถือว่ามาช่วยกันหารค่าเครื่อง ไม่ได้เอากำไรอะไรหรอก

0839719092 ปุ๋ม

7. 4.5A FE

8
    0
    1
    ได้เลยครับ ไว้เดี๋ยวจะโทรไปหาครับ :):):)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้