ช่วยด้วยครับ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!1

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย วัชรพงษ์ ณ วิเชียร, 4 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    [/B]รถพี่สาวผมเองครับ ไปติดแก๊สมาครับแล้วลืมเช็คน้ำครับปรากฎว่าเครื่องฮีตฝาโก่งเสื้อบิดครับ กำลังหาเครื่องอยู่ครับ d16y8 ครับใครมีช่วยหน่อยครับ หรือโทรมาได้ที่เบอร์0816649318 พาย ครับ

1. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    ผมเห็นเซียงกงบางนามีเต็มเลยไปเดินจับเอาก็ได้ครับ

2. ^YimmY^

^YimmY^ New Member Member

231
    3
    0
    ที่ร้านแก๊สลืมเติมให้หรือเปล่าครับ ไม่ลองคุยกับทางร้านดูก่อนหล่ะครับว่าจะรับผิดชอบหรือเปล่า

3. GOLD GEAR 66

GOLD GEAR 66 New Member Member

449
    8
    0
    น่าเห็นใจนะครับ รีบซ่อมนะ ครับ

4. gorigori

gorigori New Member Member

328
    22
    0
    หัวอกเดียวกันเลย ของผมก็ซ่อมแล้วก็ไม่ค่อยดี
    ตอนนี้รอเครื่องจากพี่โสอยู่
    ขอให้หาได้ไวๆนะครับ

5. EK3002

EK3002 New Member Member

91
    7
    0
    รถผมก็เหมือนกัน เขาติดตั้งโดยถอดสายหม้อน้ำแล้วต่อเข้ากับชุดแก๊สไม่เติมให้ ดีที่ผมเช็คดูก่อน ...

6. lak trang

lak trang New Member Member

124
    13
    0
    เจอแบบนี้แย่จัง ลูกค้าเศร้า

7. ช่วยกันหน่อยนะครับ ปล.ผมไปมาแล้วครับแถวๆๆบางนาราคาแรงมากครับ 30000 ขึ้นทั้งนั้นเรยครับ ไม่ไหว

หายไวๆๆ นะคับ ไม่ลองเล่นเป็น D15B หละคับ อะไหล่หาง่ายดี

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้