ขอถามนิดนึงค๊าบ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย โจCoupeดำ, 4 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. โจCoupeดำ

โจCoupeดำ New Member Member

950
    4
    0
    RX 7 สีบรอนล้อเงาๆ มีหางด้วยอะคับใช่รถคุณกิ๊ปอ่ะป่าวค๊าบ ที่อยู่หอ U อารายสักอย่างแถวธรรมศาตร์อ่ะคับ ถ้าใช่รถสวยมากนะค๊าบ ผมCoupe สีดำที่จอดหน้าเซเว่นอ่ะคับ
    ปล. ผมเปิดกระจกกะจะทักแล้วคับ แต่คนขับหน้าเครียดได้อีกเลยไม่กล้าทักอ่ะค๊าบ:D

2. Golf_Za

Golf_Za Member Member

398
    13
    18
    สงสัยมันทะเลาะกะเมีย 555

3. bookSI

bookSI New Member VIP

1,237
    51
    0
    มีอยู่เรื่องเดียวใช่มั้ยวะไอ้กอฟ 555+

4. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    ก็อฟ เอา อิโว เซเว่น มาชมหน่อยจิ

5. Golf_Za

Golf_Za Member Member

398
    13
    18
    อาทิตย์หน้าได้แล้วพี่ อยากขับไวๆจัง ติดใจ อิอิ:)

6. Mu_Coupe

Mu_Coupe New Member Member

623
    4
    0

โอ๊ว...พ่อหนุ่มอีโว :D

7. K|nSsZ

K|nSsZ New Member Member

216
    6
    0
    อ่อ ฮ่าๆชั่ยครับตอนนั้นเหงเหมือนกันครับ แต่ไม่กล้ามองว่ารถใคร เพราะเหงมีผุ ญ ยืนข้างๆรถด้วยอะครับ เลยไม่กล้ามองฮ๋าๆ บวกกับวันนั้นอารมไม่ดีนิสนึง ฮ่าๆ อยู่ มธ เหมือนกันหรอครับ ถ้าเจอใหม่เด๋วทักครับๆๆ แฮ่ๆขออภัยที่ไม่ได้ทักนะครับ หาสติกเกอ club_si แล้วหาไม่เจอเลยคิดว่าไม่ใช่อะครับ หรือตาฟาดหว่า

8. ได้วันไหนบอกด้วย เจอกันที่บูรพาวิถีนะ อิๆ :p

9. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    :D แหม ไวจริงๆ อยากลองมั่งอ่ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้