กระป๋องchallengeในรูปแบบVDO

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย Toey_PRC, 11 สิงหาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Toey_PRC

Toey_PRC New Member Member

699
    1
    0
    .มาแล้วคร้าบบบบ ด้วยความทันสมัยในเทคโนโลยี ทำให้เรามีโอกาสได้เห็นได้ชมอะไรมันส์ๆในรูปแบบVDOผ่านทางเวปไซท์ดัง:eek:
    เชิญเยี่ยมชมภาพบรรยากาศความสนุกของกระป๋องchallengeในรูปแบบRolling startและการขับเขี้ยวกันอย่างเมามันส์ได้ทางเวป youtube ผ่านทางURL:นี้ได้เลยครับ
    ;) http://www.youtube.com/watch?v=8sqTZ4oBce0 ;)
    แต่ขอบอกนะครับว่า อินเตอร์เน็ทของท่านต้องมีความเร็วในระดับสูง ไม่งั้นหล่ะรอกันนานชัวร์:D

2. hnun

hnun Legend (R.I.P.)

406
    10
    0
    ขอบคุณคร้าบ

3. NU53

NU53 New Member Member

641
    0
    0
    นึกว่าแข่งจริง

ดูจากภาพแล้วให้บรรยากาศแข่งดี เข้าแถวมาได้สวยด้วย (รู้สึกคนที่เข้าที่ 1 Heatนี้จะเป็นเจ้าของกล้องตัวนี้ด้วยมั้ง? อิอิอิอิ ):D แต่ยังงัยก็ขอบคุณเต้ยด้วยที่นำภาพมาให้เพื่อนๆที่รักการขับรถkart ได้ชมกัน

4. Bank blue coupe

Bank blue coupe New Member Member

758
    3
    0
    ขอบคุณครับพี่เต้ยที่เอาไฟล์ VDO มาดูกัน...:D
    เสียดาย รอบนี้ผมไม่ได้ลงไปวิ่งด้วย เหอะๆ:)

5. ทริบต่อไป ไปไหนดีคร้าบบบบบบบบบบบ.............

6. a_mon01

a_mon01 New Member Member

481
    1
    0
    ขอดูheat2ด้วยคร้าบบบบบ

7. TAKACHI

TAKACHI New Member Member

150
    0
    0
    อยากดูพิดีเลยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้