ช่วยติชมหน่อยคับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย duskdevil, 25 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. duskdevil

duskdevil New Member Member

78
    4
    0
    ช่วยติชมหน่อยคับ ควรปรับปรุงอะไรมั้งคับ:D:D

2. MugenTypeR

MugenTypeR New Member Member

1,531
    152
    0
    96 Type R สวยแล้วครับ ตอนนี้ผม Mugen อยู่ กำลังจะเปลี่ยนเป็น Type R แล้วเหมือนกัน :D

3. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    จัดเลยคับ รอชมคับ:D

4. คุณขนุน

คุณขนุน New Member Member

569
    27
    0
    สวยครับ

แต่ความเห็นผมนะครับไม่ต้องทำตามก็ได้
    เอา h แดงที่กระจังหน้าไปติดที่ฝากระโปรงหรือไม่ก็เอาออกไปเลย

ปล.ความเห็นส่วนตัวนะครับ เพราะมันดูหลอกๆยังไงก็ไม่รู้
    ปล. ความเห็นส่วนตัวไม่ต้องทำตามก็ได้

5. T@O

T@O New Member Member

871
    110
    0
    แค่นี้ก็สวยแล้วครับ

6. *+*DOME-VTEC *+*

*+*DOME-VTEC *+* New Member Moderator VIP

2,123
    167
    0
    เอา h แดงตรงกระจังหน้าออกครับ

ปล. ตอนนี้ก็สวยแล้วนะ

7. duskdevil

78
    4
    0
    ขอบคุณมากเลยคับ เด๋วจะจัดเลยคับ

มีอะไรติได้เลยนะคับ:D:D

8. louismax

louismax New Member Member

432
    78
    0
    งามครับ

9. BiggyCat

BiggyCat New Member Member

373
    266
    0
    สวยอยู่แล้ว TYPE R 96

10. EK1600

EK1600 New Member Member

154
    17
    0
    สวยครับ

11. --JZ--

--JZ-- New Member Member

394
    93
    0
    โลโก้ H อย่างที่หลายๆ ท่านว่ามาอ่ะครับ :D:D

12. note Si

note Si New Member Member

264
    48
    0
    จัดภายในหล่อๆๆอีกสักชุดน่าจะแจ่ม
    ผู้ดีอีกนิดติดเสา HALF อีกสักต้นน่าจะแจ่ม พูดเล่นไม่ต้องทำตามก็ได้นะคับ-*-

13. pop96

pop96 New Member Member

825
    68
    0
    สวยครับ 96 Type R เหมือนกัน

14. Pond_Ek

Pond_Ek New Member Member

363
    49
    0
    แหล่มแล้วคับ

15. tamazung

tamazung New Member Member

1,024
    197
    0
    ก็ดูดีแล้วนะครับจากรูปที่ส่งมา ไม่ต้องปรับเปลี่ยนอะไรก็ได้

ถ้าเราคิดว่าดูดีแล้วในสายตาเราใครจะว่าไง ช่างมัน

บางคันประเคนของใส่เข้าไป เพียบพาบ ดูไม่ได้เรื่อง ก็ถมเถ

แต่รถคุณ ผมว่าดูดีนะแบบสะอาดๆดี

BiggyCat ถูกใจสิ่งนี้
  16. So_EK

So_EK New Member VIP

4,677
    245
    0
    ถูกทุกข้อครับ

ขอเพิ่มเติมตรงโคมไฟหน้าทำดำอย่างเดียวไม่มีส้มสวยกว่าครับ

ปล.ความเห็นส่วนตัวนะครับ

17. Damonz

Damonz New Member Member

81
    13
    0
    สวยคับผม อิอิ
    เอ่ออ แล้วแบบผมอ่ะ ในรุปด้านซ้าย เอา H แดงดีปะครับ

18. <?:=B?@T=:?>

<?:=B?@T=:?> New Member Member

642
    133
    0
    สวยแล้วหล่ะคับ
    ใส่ ซันลูฟด้วยก็ครบเลย

แล้วก็หาสติ๊กเกอร์คาดหน้ากระจกมาติดซักหน่อย ก็โอแล้วคับ
    เวลาไม่ติดผมรู้สึกดูแล้วรถมันหัวเถิกๆงัยม่ะรู้
    เพราะเราติดกันสาดไปแล้วแต่ด้านหน้าไม่มี มันยังงัยม่ะรู้อ่ะคับ

แต่โดยส่วนตัวผมว่า ท่อทรงสปูนไม่ค่อยเข้ากะ Type R เท่าไหร่นะคับ

โดยรวมที่แต่งมาก็งามแล้วคับ
    ไปลบคิ้วกันชนมาซะเนียนเลย:)

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 26 มิถุนายน 2008
  19. maythee

maythee New Member Member

274
    12
    0
    แจ่มครับ
    ที่ผมชอบนะคับ เพิ่ม หางหลัง DC2, ใส่ ครอบ คาลิเปอร์แดง, ปลายท่อใหญ่ ก่านี้นิด, filmปรอท กระจกคู่หลังกับกระจกหลัง+ plate สแตนเลสประตูคู่หลัง คาดหน้า 1/4 ด้านบน ไว้รองพื้น ติดสติ๊กเกอร์จะสวย film ดำ หน้า กับกระจก คู่หน้าไว้เหมือนเดิม หรือให้ดำ ก่าเดิม นอกนั้น พวกโลโก้ สติ๊กเกอร์ไม่จำเป็น เรียบๆ แต่หรู

20. JOJOEYE

JOJOEYE New Member Member

237
    36
    0
    สวย...เนียนคับ...

21. creammer

creammer New Member Member

146
    28
    0
  22. So_EK

So_EK New Member VIP

4,677
    245
    0
    หายไปไหนเลยยังอยู่รายองป่ะเนี้ย

23. ก๊วยเจ๋ง@ASIMO

ก๊วยเจ๋ง@ASIMO New Member Moderator

833
    158
    0
    ภายนอกเกือบครบแล้วคับ อีกนิดๆ

24. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    ขาวสวยครับ

25. duskdevil

78
    4
    0
    ขอบคุณทุกท่านนะคับ มีอะไรอีกบอกได้เลยนะคับ

26. ToPmAn

ToPmAn New Member Member

626
    56
    0
    ไฟหน้า type R ครับผม แต่แค่นี้ก็หล่อแล้วแหละ

27. HD 8

HD 8 New Member Member

28
    1
    0
    สวยครับ

28. mo_mo

mo_mo New Member Member

1,095
    223
    0
    สวยก่ารถน้าเอ็กซ์อีกครับ :D:D:D

29. millinium5755

millinium5755 New Member Member

190
    91
    0
    สวย....ขาวดีค่ะ

30. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    แหมๆปันใจให้สีขาวแล้วหรอคับพี่น้อง:D:D
    ปล.พี่คับ ผมยังเก็บกรอบป้ายทะเบียนสีดำไว้ให้พี่อยู่เลยคับ ว่างๆโทรมาเลยคับเดี๋ยวเอาไปให้คับ:)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้