รบกวนเพื่อน ES ที่อยู่แถวชลบุรีหรือมาชลบุรีบ่อย ๆ

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย Aek-4484, 6 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Aek-4484

Aek-4484 New Member Member

14
    0
    0
    ถามเรื่อง
    1.ร้านรับทำไฟหน้ามุมส้ม แถวชลบุรีที่ไหนรับทำบ้างครับ และราคาประมาณเท่าไหร่
    ถ้าทำแล้วจะอยู่ได้ประมาณกี่เดือน ถึงจะซีด
    2.ร้านรับติดตั้งไฟหน้า Xenon ที่เพื่อนๆ ๆ ไปติดกัน ราคาประมาณเท่าไหร่ครับ อยู่แถวไหน
    และที่เขาบอกว่าติดไฟ Xenon แล้วโคมชอบไหม เพื่อน ๆ ๆเป็นกันบ้างหรือเปล่า
    3. กันสาดแท้ แถวชลบุรีซื้อได้ที่ไหนบ้างครับ ราคาประมาณ

ถามมากไปไหมครับใครมีข้อมูลรบกวนด้วยครับ:p

2. mossimo_es

mossimo_es New Member Member

64
    10
    0
    ว่างมาเจอกันได้นะครับ
    ตอบครับ..1..มีแถวเฉลิมไทยครับ.เลี้ยวขึ้นไปทางพนัส..อยู่เยื้องๆกับหน้าค่ายทหารครับ..พ้นมุมอย่างเยวประมาณ4-500ครับ
    2..มีร้านแนะนำครับ..ตรงเมืองใหม่ติคกับธนาคารกรุงเทพ...เจ้าของร้านเป็นกันเองดีครับ
    3..กันสาดสั่งศูนย์ได้เลยครับ..ศูนย์ไหนก็ได้ครับราคาก็4700..ผมสั่งที่ศูนย์บายพาส หรือไม่ก็ดูกระทู้ตลาดสดก็ได้นะครับ

3. Aek-4484

Aek-4484 New Member Member

14
    0
    0
    ขอบคุณมากเลยครับสำหรับข้อมูล กันสาดสั่งที่ศูนย์นี่ ราคานี้รวม Vat หรือยังครับ ผมทำงานอยู่ในนิคอมตะนครครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้