เอารูปงาน SEMA Show มาฝากครับ

การสนทนาใน 'MR2 Club' เริ่มโดย MKII, 16 พฤศจิกายน 2005

< Previous Thread | Next Thread >
  1. MKII

MKII New Member Member

20
    0
    0
    พอดีถูกเจ้านายส่งให้ไปดูงาน
    เลยมีรูปสวยๆ มาฝากครับ
    ไม่พูดพล่ามทำเพลง
    เริ่มจาก Civic Coupe ตัวใหม่ครับ
    ที่นู่นเรียก Civic Si
    เป็นตัวเดียวกับที่บ้านเรากำลังจะเปิดตัวสัปดาห์นี้ครับ
    แต่บ้านเราเป็นตัว 4 ประตู :(

2. MKII

20
    0
    0
    ที่เมการุ่นนี้ถือเป็น Civic รุ่นที่นิยมนำมาแต่งเยอะที่สุดครับ
    ที่เห็นเป็นการแต่งจากสำนัก TEIN

3. MKII

20
    0
    0
    คันนี้ฝากคุณโด่งครับ
    เห็นว่าคล้ายๆ กับ FTO
    ผมว่าน่าจะเป็น class ใกล้ๆ กัน
    แต่ที่โน่นทำตลาดในชื่อ Eclipse
    เครื่อง V6 3.8L :eek:

4. MKII

20
    0
    0
    รูปรถไว้ดูเล่นอีก 2-3 ภาพครับ
    ที่เหลือถ้าโหลดเสร็จจะลงให้ดูอีกทีครับ
    รวมทั้งเหล่า pretty ด้วย
    (pretty เมืองไทยสวยกว่าเยอะครับ
    ที่โน่นผิวไม่ค่อยเนียนเท่าไหร่
    แต่ใจกล้ากว่ามาก :D )

5. ongrps

ongrps New Member Member

108
    2
    0
    civic ตัวใหม่สวยอ่ะ ด้านท้าย เหมือนยานอวกาศเลยแฮะ :p

ปล. ขอบคุณสำหรับรูปคร้าบ

6. Komi3~vOVo8

Komi3~vOVo8 New Member Member

104
    3
    0
    จะรอดูรูปชุดใหม่นะครับ อิอิ สวยจัง

7. gob182

gob182 New Member Member

9
    2
    0
    LoVe CiVic TEIN VeRyๆ MuCh

8. Aee-ViPeR-MR2

Aee-ViPeR-MR2 New Member Moderator VIP

463
    6
    0
    ชอบตัว FTO และก้ Ford รูปสุดท้ายอ่า งามๆๆ :D

9. Toyopet

Toyopet New Member Moderator

78
    2
    0
    มีรูปเหล่า pretty มาฝากป๋าวินด้วยใช่ป่าวครับ

รีบลงเลยครับ อย่าช้า :D :D :D :D :D

10. visitor

visitor New Member Member

68
    1
    0
    ป๋านอ

จริงๆ (ป๋าโด่ง)อะนะที่อยากดู

ว่าแต่ว่า

ผมก็รอดูเหมือนกันนะ

:D :D :D :D :D :D

11. MKII

20
    0
    0
    โทษทีครับ
    พอดีไม่ได้เข้า net เท่าไหร่ครับ
    ต้องขอโทษด้วยที่ทำให้รอนาน
    ต่อเลยก็แล้วกันนะ

เริ่มต้นด้วย S2000 wide body

12. MKII

20
    0
    0
    ตามด้วยรถประตูปีกนก

13. MKII

20
    0
    0
    trend ที่กำลังมาแรงปีนี้ของเมกา
    (จริงๆ ก็มาแนวนี้หลายปีแล้ว แต่คงไม่ฮิตในบ้านเรา)
    คือประตูปีกนก กับ ล้อโครเมี่ยมขนาดใหญ่โตผิดปกติ
    ที่เห็นเยอะๆ จะมีขนาด 22,24 และ 26
    แต่ที่แปลกสุดๆ ต้องเป็น 2 วงนี้ครับ

วงแรกล้อลายลูกโม่ :eek:

14. MKII

20
    0
    0
    และวงล้อที่แพงที่สุดของงานนี้
    4 วง 40 ล้านบาท :eek: :eek: :eek:

15. MKII

20
    0
    0
    คันต่อไปเป็นรถ SUV ที่กำลังมาแรงที่สุด
    เมืองไทยก็มีขายเหมือนกัน
    แต่ได้ยินว่าคันละ 10 ล้านก่าๆ

16. MKII

20
    0
    0
    ส่วนคันนี้เป็นพ่อของคันเมื่อกี้
    จริงๆ ผมว่ามันไม่สวยเท่าไหร่
    แต่ที่ดังเพราะใช้เป็นรถของพระเอก
    ในซีรี่ส์ CSI (Miami) :rolleyes:

17. MKII

20
    0
    0
    เอาล่ะครับ last but not least
    เหล่า pretty ทั้งหลายครับ
    ผมพยายามเลือกมา 4-5 ภาพ
    ที่ไม่หวาบหวิวมากนะครับ
    เพราะทราบว่า ยังมีน้องๆ
    อายุไม่ถึง 20 อีกหลายคน :D :D :D

18. MKII

20
    0
    0
    ปิดท้ายด้วยภาพรถสวยๆ อีก 3-4 คันครับ :)

19. Piruwat

Piruwat Member Member

148
    2
    18
    รูปสุดท้ายนั่น คือ ล้ออออออออออ หรอครับผม ทำไมมันมหัศจรรย์ใหญ่เลยอ่าครับ

ขอบคุณมากครับ สำหรับรูปสวยๆ อยากไปดูบ้างจังเลยครับ

20. Aee-ViPeR-MR2

Aee-ViPeR-MR2 New Member Moderator VIP

463
    6
    0
    สวยมากๆเลยค่ะพี่นอ :D ชอบแม็คกะ Hummer มากกกกก :p

21. ongrps

ongrps New Member Member

108
    2
    0
    เอาอีก ๆ อิอิอิ :p

ปล. ไม่มีรูป nsx หรือคร้าบ :rolleyes:

22. pingpong

pingpong New Member Member

205
    4
    0
    toyota สูญพันธ์เหรอ ไม่เห็นมีเล้ย

23. kamonnawin

kamonnawin Member Member

266
    2
    18
    สาวก โตโยต้า มาโผล่นี้เอง หุหุ

24. MKII

20
    0
    0
    โทษทีนะครับที่เพิ่งตอบ
    เผอิญว่าไม่ค่อยได้เข้า net นะครับ

ส่วนใหญ่มีแต่รถไอ้กันครับ
    รถพี่ยุ่นมีไม่มาก NSX, Supra, RX7 ไม่เห็นสักคัน
    อาจเป็นเพราะว่ามันค่อนข้างเก่าแล้ว (MR2 ก็ด้วย)
    ส่วน Toyota ที่เห็นเอามาแต่งเยอะ
    ก็คือ Scion ครับมีทั้งแบบซีดานและแวน
    Scion เป็นแบรนด์ของโตโยต้าที่ทำตลาดในอเมริกาครับ
    เป็นแบรนด์ที่เจาะตลาดวัยรุ่น
    คล้ายกับ Lexus ที่เจาะตลาดบนแข่งกับ Benz ครับ
    เผอิญว่าไม่ได้ถ่ายรูปมาเลย ขออำไพนะครับ :p

25. MKII

20
    0
    0
    มีภาพในสต็อก
    ไม่ใช่ Scion นะ
    เป็น Accord เห็นว่าฮาดี
    เอามาให้ดูเล่นครับ

อีกนิดเดียวจะบินได้แล้วนะเนี่ย :D

26. jakarin_tuey

jakarin_tuey New Member Moderator

1,409
    2
    0
    แวะมาดูของสวยงามคับ (โดยเฉพาะสาวๆ)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้