Young เด็ก

การสนทนาใน 'AE86ers' เริ่มโดย Bshowroom, 3 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Bshowroom

Bshowroom New Member Member

467
    13
    0
    สวยดี คับ เอามาฝาก พี่ๆ คับ:)

บรรทุก...รถ...ไปแข่ง...สไตล์ Matchbox
    .
    Racing Transporter by Matchbox
    เป็นรถ สำหรับบรรทุก รถแข่งของ ทีม BP.ไปยังสนามแข่ง ต่างๆ
    อาทิ LE MANS / SEBRING / SILVERSTONE / NURBURGRING
    ( รู้ได้ยังไงหว่า.......ก็....มันเขียนไว้ข้างตัวรถ อ่ะครับ...แหะๆ )
    โดยตัวรถบรรทุก ไม่รู้ว่าเป็น รถยี่ห้อใด หน้าตา แปลกๆ ดี
    ภายใน มีแบะนั่ง 2แถว สำหรับ ทีมงาน ด้านหลังเป็นห้องเก็บรถ 2 ชั้น
    ส่วนด้านบน เป็นกระจกใสใหญ่ๆ 2 ช่อง ไว้ให้แดดเผา รถ และทีมงาน
    555++....ส่วนรถแข่งเป็น F-1 ในอดีต จากค่าย B.R.M. หมายเลข 5
    และนี่ก็เป็น Matchbox หนึ่งในดวงใจของผมคันนึง......เชิญชม ครับ

2. GDMN

GDMN New Member Moderator

602
    1
    0
  3. Drift Entertainment

Drift Entertainment New Member Moderator

1,131
    18
    0
  4. my86

my86 New Member Moderator

1,199
    3
    0
    โอวววว .......สังกะสี

5. Bshowroom

Bshowroom New Member Member

467
    13
    0
  6. NIPPON SHOP

NIPPON SHOP New Member Member

932
    5
    0
    สวยนะครับแนวดี

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้