อีกหนึ่งความภูมิใจของรถญี่ปุ่นสายเลือดสายเลือดรถแข่งPRIMERA!!!!(สาวกp11อย่าพลาด)

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย RED-INFINITI@z-troy, 6 ตุลาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. RED-INFINITI@z-troy

RED-INFINITI@z-troy New Member Moderator

527
    8
    0
    ดูคลิปนี้แล้ว คิดไม่ผิดคับที่ขับพีมีร่า ตั้งแต่ตอนที่รถออกใหม่ ผมยังไม่มีใบขับขี่เลย แล้วก็เห็นว่าเป็นรถที่ใช้แข่งทัวริ่งคาร์ตามสนาม โดยที่เป็นรถญี่ปุ่นเพียงไม่กี่รุ่นที่ไปฟาดฟันกับรถม้ากล้ามโตฝั่งยุโรป ถ้าจำไม่ผิด เป็นเครื่องsr20 na 420แรงม้า ที่ค่าเครื่องตัวละล้านกว่า (เดี๋ยวหาข้อมูลอีกทีมีอยู๋)โมที่อังกฤษ ตอนแรกนึกว่า p11จบตั้งแต่ปี2000 เพราะอายุรถเยอะแล้ว แล้วเอาp11.4มาแทนแต่ไม่ค่อยเห็นอีกเลย พอมาดูคลิปนี้ เอ๊ะ ไฟท้ายเหมือนรถใครหว่า พออีกช็อต เอ้ยนี้มันหน้าp11นี่หว่า ลองดูกันนะคับ ว่า ไล่กับรถอะไรแล้วก็ไม่ทิ้งเท่าไหร่เลย ช่วงล่างที่เค้าแต่งมาคงเจ๋งสุดๆ เครื่องก็สุดถึงไล่กับเจ้านั้นได้ ถึงp11เราไม่ใช่รถในสนาม แต่ อารมณ์ที่เห็นมันโดน รถญี่ปุ่นรุ่นเดียวเองมั้งในสนามนี้ ดูตอนที่ประมาณ7:00นาทีไปแล้วจะเห็นเอง ขอบคุณ BANK013ที่หาคลิปดีๆมาให้ชม

http://absolutecars.free.fr/Videos/360race.zip

2. BLUEprimino

BLUEprimino Member Member

584
    5
    18
    ยังโหลดไม่ได้อะ เค้าห้ามแนบไฟล์อยู่อะ อยากดูๆๆๆๆๆ

3. whitebear

whitebear New Member Member

1,191
    11
    0
    โหลดไม่ได้เหมือนกันคับ

4. vampire258

vampire258 New Member VIP

1,639
    25
    0
    ผมโหลดได้นะครับ

5. BLUEprimino

584
    5
    18
    ไฟล์ใหญ่มากครับ......เนตช้าเหลือเกิน

6. Tuck1

Tuck1 New Member Member

91
    0
    0
    โหลดแล้วดูแล้ว แต่เห็นไม่ค่อยถนัดนะครับ จะเห็นท้ายแว่บ ๆ แต่ด้านหน้าไม่เห็นอ่ะ ไม่แน่ใจว่าอยู่ตอนไหน เจ้าของคลิปช่วยเพิ่มเติมให้ด้วยนะครับ จะได้เห็นแจ่ม ๆ
    แต่คลิปนี้ ถือว่าใช้ได้เลยนะคับ รู้สึกคล้ายไปนั่งกะคนขับเลย

7. goldybody

goldybody New Member Member

21
    1
    3
    เห็นแล้วครับ ดูจากไฟท้ายและตัวถังด้านข้าง P11 แน่นอน !

8. BLUEprimino

584
    5
    18
    คันไหนอะ เห็นแต่ใบจักรสีฟ้าเต็มไปหมดเลยอะ

9. TIRD

TIRD New Member Member

134
    1
    0
    แรงๆ

ดูแล้วครับพีมีร่าเนี่ยแรงดีแนะสวยอีกตางหาก...อิอิ

10. P@LMprimeraP11

P@LMprimeraP11 New Member Member

184
    0
    0
    เห็นพรีเมียร่าแว๊ปๆ ช่วงนาทีที่ 7 กว่าๆ ( เท่มากๆ) ขอบคุณที่นำมาให้ชมคับ

ปล. แต่เฟอร์รารี่คันนี้มันแรงจริงๆ คับ

11. karnsomchit

karnsomchit New Member Member

55
    0
    0
    เห็นแล้วครับ ไม่เลวเลย

12. whitebear

whitebear New Member Member

1,191
    11
    0
    สร้างความภาคภูมิใจเพิ่มขึ้น

13. BLUEprimino

584
    5
    18
    upหน่อยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้