มีงบ20000อยากมีรถเป็นของตัวเองใด้ปะคับ

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย EVO&EK, 1 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. EVO&EK

EVO&EK New Member Member

16
    0
    0
    ชื้อรถใด้ที่ใหนขอบคุนคับ

2. EVO&EK

16
    0
    0
    มีใครขายรถpostไว้นะคับ

3. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38
    งบ 20,000 เอาไม่อยู่ครับ ไม่พอครับ
    สำหรับเครื่อง 4 จังหวะ เครื่อง Honda GX-270 ก็ต้องมี 10,000 บาทแล้วครับ
    ค่าแท่นเครื่อง ค่าท่อ และ ค่าแรง + อื่นๆ ถ้าทำแบบครบๆ ต้องใช้งบอีกประมาณ 10,000++ บาท
    ยังไม่ได้ตัวรถเลยครับ คงต้องเพิ่มงบมากกว่านี้อีกหน่อยครับ

4. EVO&EK

16
    0
    0
    ขอบคุยมากคับเเล้วนำเครื่องมอไชวางใด้ปะคับ

5. มีตัวรถ crg อุปกรณ์ครบไม่มีเครื่องสามารถเอาเครื่องอะไรใส่ก็ได้ขาย 22000 บาท

6. EVO&EK

16
    0
    0
    มีรูปปะคับจะใด้ไปบอกให้เเฟนตัดสินใจหรือทิ้งเบอไว้ก็ใด้รูปก็ดี

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้