แจก!! เพลง ดังโคดๆ ผู้ที่มีอารมเท่านั้น ถึงจะฟังแล้วสนุก ย้ำ! ไม่ชอบอย่าโหลด

การสนทนาใน 'Click Club' เริ่มโดย Project_L, 11 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Project_L

Project_L New Member Member

873
    8
    0
    กินล่ะ มี พลัง ละ อี ... รุงรัง

555+ ไม่รู้ออกมาตอนใหน แต่ เขาว่ากันว่า โคด ดัง
    ที่โรงเรียน เปิด กัน ให้ มัน ผมก็ งงๆ แล้วก็ ฟัง
    เออ แมร่ง สนุกดี เล ไป หา ใน เน็ต เพราะ
    มือถือ ไม่มี บูจูด เลยเอาก เพื่อน ม่ะ ได้ - -

เหอๆ ขอบอกก่อน นะ งิ เพลงของ เด็ก เบญ รู้สึก จะ จังหวัด จัน มั่ง
    ถ้าจำ ม่ะ ผิด ก่า จะ หา ได้ นะ เนี้ยยยยย!!

:cool::eek::cool::eek::cool::eek::cool::eek::cool::eek::cool::eek::cool::eek:
    :confused::confused::confused::confused::confused::confused::confused::confused::confused::confused::confused::confused::confused::confused:

:p

เวงกำ ไม่ ขึ้น อ่ะ งิ - -

2. juntcivic

juntcivic New Member Member

1,549
    34
    0
    ลา ลัน ล้า ลัน ลา ลา ลัน ล้า ลัน ลา ลา ลัน ล้า ลัน ลา

3. HS7QBT

HS7QBT New Member Member

297
    3
    0
    l สุดยอดเลยพี่ช้าง แต่จะดีกว่านี้นะ ถ้ามีมิวสิคด้วย อิอิ l

4. HS7QBT

HS7QBT New Member Member

297
    3
    0
    x ป่วยๆ อยู่ ฟังแล้วหายไข้เลย x

5. TuM_Hz

TuM_Hz New Member Member

136
    1
    0
    ผมเคยฟังเค้าบอกว่าเป็นเด็ก เบญ-จะ-มะ

6. juntcivic

juntcivic New Member Member

1,549
    34
    0
    น่าจะมั้งครับ

7. Project_L

873
    8
    0
    เป็น เพลง ของ เด็ก เบญจมาบพิด จังหวัด จันทบุรี เด็ก ม.2 แต่ง ละนั้น
    เหอๆ
    เอา หัว ผาด เตียง เอา ขา ผาด บ่า 1 คนละมันมีท่า~~~ แต่สงสานหมา ที่มัน ท่าเดียว~~~

8. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    ดังจริงๆ ถ้าไม่เปิด Volum

5555555555555555555555

9. Project_L

873
    8
    0
    - - ไม่เปิด เสียง แล้วมัน จา ดัง ยังไง - -

10. tei1992

tei1992 New Member Member

208
    1
    0
    เพื่อนผมมันเอามาฟังทุกวันเลย แต่ผมไม่ค่อยฟัง มันดูไม่ค่อยเหมือนเพลงสักเท่าไร
    ลองเอาเพลงนี้ ไปเสนอให้ RS หรือ แกรมมี่ ฟังดิครับ ว่าเขาจะรับมั้ย หุหุ ^^

11. Project_L

873
    8
    0
    ให้คน ร้อน มัน พด อยู่ ตอน จบ มันจะเอาไปให้ RS หรือ แกมมี่นี้แหละงิ

12. tei1992

tei1992 New Member Member

208
    1
    0
    เหอๆ

13. jaturong03

jaturong03 Well-Known Member Member

2,084
    91
    48
  14. Project_L

873
    8
    0
    - - ขำไรกันอ่ะ งิ ขำ มั่ง

ห้า ห้า ห้า +

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้