super kart thailand สนาม4 พีระคาร์ท ถ่ายทอดสด ยูบีซี

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย kittikart, 7 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kittikart

kittikart Guest

0
    0
    0
    การแข่งขัน ซุปเปอร์คาร์ท ไทยแลนด์ สนาม 4 พีระคาร์ท วันที่ 3 สิงหาคม 2551 เวลาถ่ายทอดสด 15.00-17.00 น. ท่าน สามารถ เช่าที่บ้าน ในการแข่งขัน ที่ยิ่งใหญ่คาดว่ามีนักแข่งเข้าร่วมแข่งไม่ต่ำกว่า 75 คน
    ขอเชิญขมสำหรับผู้ที่มีรักกีฬารถคาร์ท หรือต้องการ่วมเข้าการแข่งขัน ก้เรียนเชิญครับ

2. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38
    ขอเช่ายางใหม่หนึ่งชุดครับ แข่งเสร็จถอดคืนให้คิดเท่าไหร่ครับ?
    .....จะโดนไหมนี่ตู......ขำขำครับเฮียตี๋

3. kittikart

0
    0
    0
    ได้ครับค่าเช่า 5800 บาท พอเช่าใช้เสร็จ ผมใจดีไม่ต้องคืนก็ได้ครับ5555555

แล้วชาวรถคาร์ท ทุกท่าน สามารถเช่ารองเท้า กับคุร กิตติ คงได้ราคาถูกๆ

4. kittikart

0
    0
    0
    ถึงนักแข่ง รถคาร์ท ที่ยังไม่เคยลงแข่งขัน รถ 2 จังหวะ ท่านใดสนใจ อยากลง มีข่าวมาแจ้งให้ทราบ

ให้เช่าขัยสนุก20000 บาท เครื่องพังไม่ต้องเสีย ยกเว้น รถชนอุบัติเหตุ
    ซ้อมได้ตั้งแต่เช้าวันเสาร์แข่งวันอาทิตย์
    เสียค่าใช้สนาม 800 บาท วันเสาร์วันเดียว วันแข่งขันไม่ต้องเสีย

รถ energy 2008 พร้อมเครื่อง 125 ซีซี rok ทั้งคัน ใหม่ๆ
    พร้อท ยางบริดสโตน ykb ราคา 5800 บาท ฟรี
    ค่าสมัครแข่งขัน 3000 บาท ฟรี
    ค่าน้ำมันต่างๆ/ค่าเซอร์วิล 5500 บาท 2 วัน ฟรี
    ค่าพิท 800 บาท ฟรี
    ตัวรถแข่งแทบให้ใช้ฟรี

5. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38

5,800 บาท ราคายาง YKB แสดงว่า สนามที่ 4
    รุ่น Formula A-B เฮียตี๋ให้ใช้ยางตัวใหม่เลยหรือครับ?

6. kittikart

0
    0
    0
    ถามนักแข่ง ในร่นอื่น ส่วนมาก ชอบ ygk คงเป็นสนาม 5 ที่เราจะให้ใช้กันทุกร่นเลยครับ
    ตอนนี้ เข้ามาเท่าไร ykb หมด อาจเพราะว่า ทางมาเลเซีย/อินโด มาซื้อกันเป็น 10 สิบๆชุด
    อาจมาจากราคาถูกที่สุด ที่มาเลเซีย ขายกัน ชุดละ 7500 บาท อินโด 8200 บาท ที่ยุโรป170 ยูโร
    เพราะฉนั้น อดใจอีกสนาม จะได้ใช้ยางรถคาร์ท ที่ทั่วโลกใช้แข่งขัน จะทำให้มีการพัฒนา ฝีมือนักแข่งในประเทศไทย ให้ดีขึ้น

7. Thana_Thanakul

Thana_Thanakul Guest

0
    0
    0
    สวัสดีครับ

1. รุ่นที่ผมจะลง และ ลงได้ ไม่ทราบใช้ยางอะไร ครับ ครั้งที่แล้ว รู้สึกจะเป็น YGK
    2. ไม่ทราบ ค่าสมัครเท่าไรครับ

ขอบคุณครับ

8. kittikart

0
    0
    0
    เป็น YGKครับ
    3000 บาท แถมเสื้อ ซุปเปอร์คาร์ท 1 ตัว สเปร์ฉีดโซ่ 1 กระป๋อง ไ
    คูปองไอสครีม 2 ใบ งานเลี้ยงปาร์ตี้ คืนวันเสาร์ อาหาร-เครื่องดื่ม ฟรี เหล้า/เปียร หิ้วมาเองครับ มีโซดาให้ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้