ป๋านัทไปทำอะไร71คร้าบมะกี้

การสนทนาใน 'MR2 Club' เริ่มโดย jasma_arm, 8 กุมภาพันธ์ 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. jasma_arm

jasma_arm New Member Member

277
    1
    0
    คืนนี้มีวิ่งเชง71

เหงป๋านัทโผล่มาจากซอย Coco Bar

มาทำอารายหราคร้าฟ

มาดูรึมาวิ่งเองอะ

เห็นนะๆๆๆๆ
    ;););)

2. pookpui

pookpui Active Member Moderator

1,304
    6
    38
    ผมว่าพี่เค้าขับรถหนีกิ๊กอีกคนมากกว่า พี่นัทเค้ากิ๊กเยอะ 55555

3. nutmagic

nutmagic New Member Member

33
    0
    0
    เวง ..... cnn จริงๆ

ไปกินข้าวที่ Coco bar มาครับ .... แล้วก็กะลังกลับบ้าน

พอออกมาก็เห็นรถวิ่งกันฟิวฟิว ก็เลยซัดไปกะเขาด้วยนิดหน่อย 3-4 เกียร์ อิอิ

แอบเห็นอีกนะอาร์ม ว่าแต่อาร์มอ่ะ ไปทำอะไร ชิชิ ^^

4. jasma_arm

jasma_arm New Member Member

277
    1
    0
    มะคืนไปวิ่งเชงเล่นๆครับ

พอดีมีงาน Midnight racing อะคร้าบๆๆๆๆ

---------- Post added at 23:03:33 ---------- Previous post was at 23:03:14 ----------

มะคืนไปวิ่งเชงเล่นๆครับ

พอดีมีงาน Midnight racing อะคร้าบๆๆๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้