-- ไกล้คลอดแว้ววววครับ --

การสนทนาใน 'MR2 Club' เริ่มโดย boy wc, 27 กันยายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. boy wc

boy wc New Member Member

132
    0
    0
    @@@ อัพเดท เมื่อวานค๊าบบบ อิอิ :D @@@
    ตอนนี้แปลงร่างเป็น 2000 GT prototype เรียบร้อยแล้วครับ :D แต่คงต้องรออีกหน่อยอ่ะครับ
    เพราะโปรเจคที่ทำ เป็น 2000 GT prototype upgrade อ่ะครับ แล้วจะมา up เพิ่มเติมเรื่อยๆนะค๊าบบ :D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 29 กันยายน 2009
  2. t - s t y l e

t - s t y l e New Member Member

62
    0
    0
    ให้ไวเลยคร้าบ อยากเห็นตัวเป็นๆ

3. JiMmY_DioZ

JiMmY_DioZ Member Member

218
    2
    18
    มีแฝดแว๊ววววววววว.........................

4. noom_sw20gt

noom_sw20gt New Member Member

58
    1
    0
    ทำที่ไหนเหรอครับ

5. pookpui

pookpui Active Member Moderator

1,304
    6
    38
    พี่บอยทำที่กานต์ไฟเบอร์ครับพี่หนุ่ม

น่าจะกำหนดเสร็จวันไหนครับ ทั้งพี่บอย ทั้งพี่หนุ่มเลย จะได้มานัดเจอกานดีก่า อิอิอิ

6. Chew_Chew

Chew_Chew New Member Member

471
    1
    0
    อยากทำบ้างอ่ะ อยากทำบ้าง แต่งบหมด T T

7. boy wc

132
    0
    0
    โปรเจคนี้คงไกล้ๆสิ้นปีอ่ะน้องที อยากให้ออกมาดีอ่ะเลยค่อยๆทำ 555:D

ตอบคุณจิมมี่---- ที่ทำโปรเจคนี้ก็เพราะเห็น รถ คุณจิม กะ ของน้องกราฟ อ่ะคับ:D

@@@ แต่มีอยู่อีกคันนึงนะครับ โปรเจคใหญ๋มั่กๆๆคับ ถ้าเสร็จออกมาคงสุดแน่ๆ @@@ ( รถใครไปสืบเอาเองนะ อิอิ ):D

8. Graphic

Graphic New Member Member

181
    3
    0
    เสร็จแล้วเอามาโชว ด่วนเลยนะพี่่ คงสวยน่าดู

ว่าแต่คิดสีไว้รึยังคับ

9. boy wc

132
    0
    0
    ตอนแรกอยากได้สีขาวนะ :D แต่ตอนนี้คงจะเป็นสีแดงอ่ะคับ ( เอาไว้โชว์ที่คาร์แคร์อ่ะคับ ) :D:D

10. bymanshop

bymanshop New Member Member

95
    0
    0
    อยากเห็นไวไว ว่าสวยงามแน่:teeth:

11. biw_unzenn

biw_unzenn New Member VIP

635
    2
    0
    รอชม รอชม..............

12. Van de Trust!!

Van de Trust!! New Member VIP

424
    9
    0
    อยากเห็นด้วยคนครับ
    สวยแน่เลยอ้า ๆๆๆ

13. boy wc

132
    0
    0
    ถ้าไม่มีไรผิดพลาด กลางๆเดือนคงมี สปายช๊อต มาให้ดู 5555:D อาจช้าหน่อยเพราะผมให้ขึ้นเป็นโมไว้
    ด้วยอ่ะครับ :D ( เผื่ออนาคตไว้ทำเคลฟล่า อิอิ ) :D

14. tongyaris@hotmail.com

[email protected] New Member Member

39
    0
    0
    สวยงามมากๆๆ อยากเห็นแล้ว

15. boy wc

132
    0
    0
    จะพยายามให้เสร็จทันสิ้นปีนะครับ 555 :D เผื่อจะมีมิตติ้งสิ้นปี:)

16. boy wc

132
    0
    0
    สิ้นปีไม่ทันแล้วอ่ะครับ อิอิ ----- แต่มิตติ้งใหญ่คราวหน้าไม่พลาดแน่นอนครับ ------
    มาอัพเดท ชุดหน้าแว็บๆๆๆ ครับ :D

17. nutmagic

nutmagic New Member Member

33
    0
    0
    รถสวย คนนั่ง ข้างๆ ก็ต้องสวย ^^

18. jasma_arm

jasma_arm New Member Member

277
    1
    0
    ข้างล่างมันREนี่นา สวยครับพี่

19. boy wc

132
    0
    0
    อิอิ ม่ายยยยช่าย 555 ทายใหม่ๆๆๆ อิอิ:D

20. boy wc

132
    0
    0
    อันนี้ต้องรบกวนแล้วแหล่ะ อิอิ ถ้าที่นั่งไม่พอแบ่งมานั่งรถผมมั่งน้าาา อิอิ:D

21. JiMmY_DioZ

JiMmY_DioZ Member Member

218
    2
    18
    กันชนคล้ายๆกับ URAS ของ R34 เลย ในรถ drift ของ Nomura Ken อ่าใช่ป่าวคับ

ท่าทางจะเตี้ยน่าดู

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 29 ธันวาคม 2009
  22. emmy_sw20

emmy_sw20 New Member Member

98
    0
    0
    สวยดีครับ

23. PipEz NeKo

PipEz NeKo New Member Member

192
    1
    0
    เสร็จวันไหนอ่ะพี่บอย ทันมีตติ้งไประยองป่าว

จะรอชมคับ

24. pookpui

pookpui Active Member Moderator

1,304
    6
    38
    เสดแล้วแจ้งให้ทราบด้วยนะครับพี่ จะได้ไปชมตัวจริง อิอิอิ

25. boy wc

132
    0
    0
    ประมาณนั้นครับคุณจิม หาอยู่หลายแบบ เลยช้าอ่ะคับ เพราะต้องเข้ากะโปร่งหน้าที่ทำใหม่ด้วยอ่ะคับ :D

ไปท์ & โจ้ = ยังไงมิตติ้งใหญ่ต้องให้เสร็จอ่ะครับ คราวที่แล้วอิจฉาเพื่อนๆมารอบนึงแล้ว อิอิ:D

26. ^NUT_FIT_KK^

^NUT_FIT_KK^ New Member Member

2,369
    4
    0
    ทำสีเสร็จ หล่อมากเลย

27. tul_flip

tul_flip Member Member

51
    0
    6
  28. boy wc

132
    0
    0
    ไกล้เข้าไปอีกนิสสสสสส :D:D

29. jasma_arm

jasma_arm New Member Member

277
    1
    0
    โหดสาดอะเพ่

30. boy wc

132
    0
    0
    เดี๋ยวใส่ไฟใหม่กะฝากระโปรงใหม่เข้าไปน่าจะโหดก่านี้นะ อิอิ :D ขึ้นหลังเสือแว้วววววว 5555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้