ถามเรื่องบริษัทประกันภัยชั้น1ครับ ....พี่ๆตอบหน่อยครับ

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย autonice, 8 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. autonice

autonice New Member VIP

276
    23
    0
    พี่ๆๆคิดว่าทำประกันภัยชั้น 1 บริษัทไหนดีๆและเครมอุปกรณ์แต่งให้ด้วยครับ

คือกำลังจะทำอ่ะครับ อยากให้พี่ๆแนะนำบริษัทเจ๋งๆๆ หน่อยครับ

2. Bird_Es

Bird_Es New Member Member

159
    15
    0
    โดยส่วนตัวแล้วผมใช้วิริยะกับกรุงเทพคับ ไม่ค่อบเรื่องมากแต่ราคาเบี่ยจะแพงกว่าบริษัทอื่นเค้า

3. CaSaNoVa

CaSaNoVa New Member VIP

334
    7
    0
    ของผมอยู่ แอกซ่า เบี้ยก็แพงกว่าชาวบ้าน

แต่ก็เคลมของแต่งกระจายเหมือนกัน ^^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้