พี่น้อง ครับ วันที่ 4 ตุลา เค้าจะจัดแข่งกันอีกแล้วครับ

การสนทนาใน 'Club NX' เริ่มโดย first_mayri, 11 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. first_mayri

first_mayri New Member Member

239
    0
    0
    ใครว่างมั้งครับ
    อยากไปแข่งอีกอะ
    อยากไปกันเยอะๆ:p

2. SR20DE@Productive

SR20DE@Productive New Member Member

403
    10
    0
    งานที่แล้วใครตอก .21ไว้ คราวนี้มีภาคบังคับว่าต้องต่ำกว่านั้นนะเว่ย

พี่ตอกไว้ .7 เลยไม่ยาก งานหน้า จะพยายามออกตัวกล้าๆชิงไฟขึ้น
    ไม่งั้นก็จะลง 18วิเลยดีกว่า

3. first_mayri

first_mayri New Member Member

239
    0
    0
    เพ่ ต้องทำรถ ด่วนเลย
    กะจะลง สัก 3 รุ่น(22-20-18)
    จะไหวมั้ยเนี้ย
    พี่ แพน ช่วยผมหน่อยนะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้