รูปงานทำบุญครบรอบ 2 ปี RT-Club ที่บ้านเด็กพิการซ้ำซ้อนครับ PART-5

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย ngernthong, 28 สิงหาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ngernthong

ngernthong New Member Moderator

600
    1
    0
    ดูต่อกันเลยได้ไม่เสียเวลา :D :D :D

2. ngernthong

ngernthong New Member Moderator

600
    1
    0
    :eek: :D :eek: :cool:

3. ngernthong

600
    1
    0
    :eek: :eek: :eek: :eek: :eek:

4. ngernthong

600
    1
    0
    :D :D :D :D :D

5. ngernthong

600
    1
    0
    เมื่อไหร่จะหมดซักทีวะ :eek: :eek: :eek:

6. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    แจ่มมากๆครับ

7. ngernthong

600
    1
    0
    ไชโย สุดท้ายแล้ว :) :) :)

8. ngernthong

600
    1
    0
    ไชโย หมดซะที หลังจากนี้แล้วก็ไม่ได้ถ่ายแล้วนะครับ เพราะ แบตกล้องหมด หุหุ เฮ้อ โพสท์เหนื่อยเลย :eek: :eek: :eek: :eek: :eek:

9. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    ขอบคุณครับกับรูปสวยๆ และโครงการนี้ก็สำเร็จไปได้ด้วยดีจากความร่วมมือของทุกคน "แท้งค์กิ้วหลายเด้อ "

10. boythezeed

boythezeed New Member Member

124
    0
    0
    ขอบคุณด้วยก๊าป...ที่ได้ร่วมทำบุญด้วยกัน....:) :) :)
    และก็......
    ดูรูปแล้วก็มีความสุขเนอะ....;) ;) ;)

11. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    สูขใจครับ ครั้งหน้าถ้ามีโอกาศจะจัดแบบนี้อีกครับ เพื่อนๆ ว่าไง :) :) :)

12. OSMOJEEZ

OSMOJEEZ New Member Member

123
    1
    0
    จัดไปอย่าให้เสียครับ.....:rolleyes:

13. ngernthong

600
    1
    0
    :) :) :) :) :)

14. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    ผมคงไม่ไป...

คนเดียวแน่ๆเลย

15. pizza_rt

pizza_rt New Member Member

76
    0
    0
    :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: สนุกดีเนอะ:) :) :) :)

16. nuna

nuna New Member Member

15
    0
    0
    หนุกจะงงานนี้...เจ็บตัวด้วย

17. golf the zeed

3,808
    7
    38
    :D :D :D :D :D

18. golf the zeed

3,808
    7
    38
    นึกว่าแว่นจะไม่สงสารน้องเค้าซะแล้ว งานหน้าก็พาแฟนไปด้วยละกันนะ อิอิ:D

19. โฮ่ๆ............แจ่มมั๊กมากเมาด้วยอิอิ

20. ngernthong

600
    1
    0

หุหุหุ :cool: :cool: :cool:

21. blueaaa

blueaaa New Member Member

389
    0
    0
    ซึ้งครับดูแล้วน้ำตาจะไหลคราวหน้าไปแน่ๆคับ

22. noke

noke New Member Member

14
    0
    0
    เห็นรูปแล้ว.......ปลื้มมมมมมมมมมม...............หนู ( MARK 2 RT61 )

23. ......คราวหน้าก็มากันเยอะๆน่ะครับ......

24. ngernthong

600
    1
    0

:) :) :) :) :) :)

25. OSMOJEEZ

OSMOJEEZ New Member Member

123
    1
    0
    คราวหน้าผมว่าไป"บ้านเด็กพานิชย์ อกหักซ้ำซ้อน"กันดีมั้ยครับ
    ฉงฉาน.น.น น้องๆเค้าน่ะครับ:D :D :D

เอ่........หรือว่าถ้าบ้านนี้เค้าไม่มี:rolleyes:

เรามาเปิดกันเองดีมั้ยครับ....:D :D :D :D

26. ngernthong

600
    1
    0

อืมมม น่าสนใจ แต่จะมีเหรอ กลัวจะกลายเป็นบ้านนายฤทธิ์อกหักซ้ำซ้อนอ่ะจิ :cool: :cool: :cool:

27. ถ้าเป็นบ้านนี้ผมขอเป็นแกนนำครับเป็นต้นโผให้เลยเดีนเรื่อง....ค่าหน่วยกิจ....ค่าห้อง...ค่าใช้จ่ายน้องๆ.....และจิปาถะ..อื่นๆๆ..ๆ.ๆ.ๆ.ๆ.............อิอิ

ขอเสนอเราจาแบ่งเงินเป็น 2 ส่วนครับ
    1.ส่วนแรกเป็นค่าต้องๆที่น้องๆเขาต้องใช้ในการเรียน
    2.ส่วนที่สองหลังจากหักค่าใช้จ่ายทั้งหมดแล้ว เงินที่เหลือเราจาพาน้องๆไปเปีดหูเปีดตาตามแหล่งบันเทิงครับ หลังจากนั้นก็แบ่งกันน่ะครับว่าใครจารับผิดชอบกับน้องๆคนไหน โห่ๆ.ๆ..ๆ.ๆ.ๆ.ๆ.ๆชอยถูกใจโดนใจ

เสนอความคิดได้ดีมากๆ..............ผมขอเสนมิดติ้งคราวหน้า ไปบ้าน เด็กพานิชย์ เสื้อผ้ามีน้อย เอ้ย..ไม่ใช้ อกหักซ้ำซ้อน ครับ

ปล.ใครเห็นด้วยลงคะแนนเสียงครับ ผมลง 1 เสียง
    ถ้าคะแนนโหวดมีมากกว่า 1 เสียงขึ้นไปแสดงว่าตกลงครับ......โห่ๆๆ.ๆ..ๆ.ๆๆ.ๆ.ๆ..ๆๆ.ๆ..ๆ.ๆ.ๆ.ๆๆ..ๆ.ๆ.ๆ.ๆๆ.ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ.ๆ.ๆ.ๆ.ๆ.ๆ.ๆ.ๆ.ๆๆ.ๆ.ๆ.ๆๆ.ๆ.ๆ.ๆ.ๆ.ๆ.ๆ.. มีฟามสุขจริงๆที่จาด้ายทำบุญอีกแว้ว โดยเฉพาะงานนี้ไม่พลาด....ช็อยชอบโดนใจจริงๆ..ๆๆ..ๆๆ..ๆ.ๆ

28. golf the zeed

3,808
    7
    38

เอ่อ .... ถ้าเป็นบ้านที่ว่า มันจะดีเหรอ งั้นผมว่าเรารีบไปเซอร์เวย์กันก่อนเลยดีกว่าครับฤทธิ์ :D :D :D

29. golf the zeed

3,808
    7
    38
    :D :D :D :D

30. golf the zeed

3,808
    7
    38

โห .... สงสัยจะถูกใจมัน ตอบซะมีหลักการเลย มีแบ่งเงินเป็น 2 ส่วนซะด้วยนะ อิอิ :D :D :D

งั้นโหวตด้วยคน :D :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้