ขอแสดงความเสียใจกับ JACKET ด้วยครับ

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย new@nymph, 26 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. new@nymph

new@nymph New Member Moderator

12,042
    38
    0
    ขอแสดงความเสียใจ กับการจากไปอย่างไม่มีวันกลับของ คุณแม่ของคุณ Jacket ครับ
    คุณแม่ของคุณ Jack ได้เสียชีวิตลงเมื่อคืนนี้........

ขณะนี้กำลังดำเนินการเคลื่อนศพไปที่
    วัดพระงาม ในเขต อ.เมือง จ.นครปฐม
    (วัดพระงาม อยู่ห่างองค์พระปฐมเจดีย์ ประมาณ 2 กม.)

ในเย็นวันนี้จะมีพิธีรดน้ำในเวลาประมาณ 16.00 น.
    ส่วนงานสวดพระอภิธรรมจะจัดขึ้นทั้งหมด 5 คืน
    งานสวดเริ่มประมาณ 19.30น.

พิธีฌาปนกิจ จะจัดในวันอังคาร 1 ก.ค.
    ที่บริเวณเมรุของวัดดังกล่าว ในเวลาประมาณ 16.00 น.

จึงเรียนมาเพื่อทราบ.......

2. new@nymph

new@nymph New Member Moderator

12,042
    38
    0
    เราจะไปกันวันไหนครับ..............
    หรือจะส่งตัวแทนไปครับ
    ผมนิวขออาสาไปครับเพราะบ้านใกล้ที่สุด
    ขอเสนอ ให้ใช้เงินกองกลางไปร่วมทำบุญนะครับ

3. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    :eek: ขอแสดงความเสียใจกับ Jack ด้วยครับ
    ตกใจตั้งแต่ที่ Jack โทรบอก........ แต่ก็ไม่สามมารถตั้งกระทู้เองได้
    เลยรบกวนพรี่อ้วน แกตั้งกระทู้ให้...........

ผมกับครอบครับ น่าจะสะดวกไปร่วมงานสวดพระอภิธรรมได้
    ก็คงเป็นช่วงวันเสาร์ อ่ะครับ...... ไว้ยังไงคงจะติดต่อ Jack อีกทีนะครับ

ใจเย็นๆ นะครับ ทำใจดีๆ แม่ท่านไปสบายแล้ว คุณต่างหากที่ยังต้องทุกข์อยู่
    พักผ่อนซักนิดนะครับ แล้วคุณจะรู้สึกดีขึ้น ไม่อย่างงั้น ถ้าคุณล้มหรือเป็นอะไร
    ขึ้นมา.......... คุณเองจะเป็นคนที่รู้สึกเสียใจไปมากกว่านี้ครับ.......

:eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek:

4. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    เสียใจด้วยครับ แจ๊ค.......

5. OATH

OATH New Member Privilege

1,605
    4
    0
    อืม.....เสียใจด้วยครับแจ๊ค ยังไง คุณแม่ไปสบายแล้วล่ะ แจ๊คไม่ต้องเป็นห่วงนะ ดูแลสุขภาพตัวเองครับผม

6. KMnO4

KMnO4 Member Member

173
    1
    18
    ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ ..... :eek:

7. lhong_bb008

lhong_bb008 New Member Member

3,009
    13
    0
    แสดงความเสียใจด้วยครับแจ๊ค..... รักษาสุขภาพตัวเองด้วยนะครับ เศร้า หรือเสียใจได้ครับ แต่อย่าท้อจนทำให้ชีวิตหดหู่
    นะครับ เป็นกำลังใจให้ครับ

8. NAT U11

NAT U11 New Member VIP

2,028
    13
    0
    เสียใจด้วยนะคับ....เข้มแข็งไว้นะคับ...ท่านไปสบายแล้วคับ...

9. PeNgMaN

PeNgMaN Well-Known Member Privilege

3,101
    51
    48
    ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ

10. zombieuster

zombieuster New Member Member

156
    2
    0
    เสียใจด้วยครับ

11. YOYO BB U12

YOYO BB U12 New Member Privilege

762
    2
    0
    เสียใจด้วยคับแจ๊ค ยังไงเพื่อนๆชาวคลับเราก็ยังเป็นกำลังให้เสมอนะเพื่อน

12. odd-u12

odd-u12 New Member Privilege

534
    3
    0
    ....ขอแสดงความเสีย ใจด้วยครับ ผม...

13. boat_U12

boat_U12 New Member Member

136
    0
    0
    ....ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ .....

14. new@nymph

12,042
    38
    0
    bb club จะไปร่วมงาน ในวันเสาร์นี้นะครับ..........เวลาจะแจ้งอีกทีครับ

15. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    ขอโทษด้วยครับผมคงไม่ได้ไปร่วมงานเนื่องจากติดธุระคับ..:cool

16. madboy

madboy Active Member Privilege

2,808
    11
    38
    เสียใจด้วยครับ

17. noy u12

noy u12 New Member Privilege

2,463
    7
    0
    เสียใจด้วยครับ :cry::cry:

18. blue90

blue90 New Member Member

1,251
    2
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ

19. new@nymph

12,042
    38
    0
    สมาชิกท่านใดมีจิตสนใจจะไปร่วมงานเรียนเชิญนะครับวันเสาร์นัดเจอกันที่ปั๊มjet ตลิ่งชัน เวลา 17.30 น.ครับ

20. GAZE SPEED

GAZE SPEED New Member Member

2,521
    26
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยนะครับแจ็ค

ทำใจดีๆ รักษาสุขภาพด้วยนะครับ คุณแม่ ท่านยังอยู่ในใจแจ๊คเสมอครับ

21. jaeb

jaeb New Member Member

2,625
    5
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยนะครับ..................

22. new@nymph

12,042
    38
    0
    ผมขอเบิกเงินกองกลางของเราเพื่อนำไปช่วยงานนะครับ.....จำนวนเงิน 1000 บาทในนาม bluebird club ครับ

23. กล้วย910

กล้วย910 Well-Known Member Super Moderator VIP

3,146
    41
    48
    ขอแสดงความเสียใจอย่างสุดซึ้งด้วยนะครับ

24. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    :sad::sad::sad::sad::sad::sad::sad:

25. FuFuAnAnT

FuFuAnAnT New Member Member

139
    2
    0
    ขอแสดงความเสียใจกับ Jack ด้วยนะค่ะ
    และต้องขอโทษด้วยจริงๆที่ แอนท์กับบุ๊ง ไม่สามารถไปรวมงานศพในครั้งนี้ได้เนื่อจากติดธุระค่ะ

26. nom

nom Member Member

637
    20
    18
    คับ......หลายๆท่านเคยผ่านเหตุการณ์อย่างนี้มา
    ...........เข้าใจความรู้สึกคับ
    ...........:sad::sad::sad::sad::sad::sad::sad:
    ............:cry::cry::cry::cry::cry:
    เป็นกำลังใจให้คับ

27. new@nymph

12,042
    38
    0
    สมาชิกท่านใดจะไปร่วมหรือร่วมทำบุญก็เรียนเชิญนะครับ

28. nok3434

nok3434 New Member Member

474
    1
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยนะค่ะ
    คุณแม่ท่านไปสบายแล้วนะค่ะ
    อย่าคิดมากนะค่ะเพราะเดี๋ยวคุณแม่จะเป็นห่วงนะ
    ดูแลสุขภาพด้วยนะค่ะเข้มแข็งไว้ค่ะ

29. kunyos

kunyos New Member Member

168
    0
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยครับคุณแจ๊คเข้มแข็งไว้นะครับพี่น้องเราชาวบลูเบิรด์เป็นกำลังใจให้ครับ

30. new@nymph

12,042
    38
    0
    มะมีใครไปร่วมงานเลยหรอครับ.............

ผู้ที่ร่วมเดินทางไปครั้งนี้.......
    พรี่โต้ง
    พรี่นิว

2 คน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้