สวัสดีครับพี่น้อง.^^ ( สบายกันดีทุกคนมั๊ย )

การสนทนาใน 'Daihatsu Club' เริ่มโดย Osora, 3 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Osora

Osora New Member Member

1
    0
    0
    หายไปนาน...เลย ตอนนี้ไม่ทราบว่าชมรมมีสมาชิกกันทั้งหมดกี่คนแล้วครับ....คิดถึงจัง...รักนะจูจุ๊บ..:D:D
    เร็วๆนี้คงได้ไปมิตติ้งกันอีกนะครับ...ท่านประธาน เป็นไงบ้าง ....แล้วเจอกันครับ
    โลกทั้งใบให้นายคนเดียว...;)

2. rollinbabyoil

rollinbabyoil Member Member

48
    1
    8
    โหยไปเลยน่ะ แอบไปคลอดลูกมาใช่มะ อิอิ

ยินดีตอนรับ การกลับมาครับ :D:D

3. MIRADRAG

MIRADRAG New Member Moderator

115
    3
    0
    หายไปนานเลยนะ ยินดีต้อนรับการกลับมา

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้