ฝากให้โทเนียน

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย WATrover, 1 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. WATrover

WATrover New Member Member

611
    1
    0
    เอามาฝากให้โทเนียนไม่รู้เห็นแล้วรึยังที่ผมลงลิ้งค์เวปให้

2. tho7

tho7 New Member Member

146
    0
    0
    ขอบคุณมากๆๆ ครับ พี่วัฒน์ เลือกสีไม่ถูกเลย ชอบๆๆๆๆๆไปหมด และก็ยังอยากได้ลิ้นอยู่ครับ ไหนๆก็ทำแล้ว จะได้ทำซะทีเดียวเลย ให้มันรู้ไป....

3. WATrover

611
    1
    0
    เคยเห็นสีนี้บ้างไหม..โท..

มีสีที่เห็นน้อยมามาให้ดู..และสีเขียวสวยดีนะ..

4. WATrover

611
    1
    0
    เพิ่มเติม.

สีน้ำเงินเข้มๆก็สวย(ไม่สนใจเขียวบ้างรึ)หรือแต่แบบสุดๆก็ต้องสีขาวแบบนี้..

5. tho7

146
    0
    0
    เจ๋งๆๆๆจิงๆๆๆ ครับพี่ ขอบคุณ ๆๆ แต่สีนี้มีใครใช่รึยังครับ เรียกไม่ถูกเหมื่อนกัน แอบชอบลึกๆๆๆๆ เพื่อนๆ พี่ๆ ช่วยคอมเมนต์หน่อยน่ะ

6. TG Rover

TG Rover New Member Moderator

936
    2
    0
    คล้ายๆสีผมนะ แต่ไม่สงวนลิขสิทธิเลยพี่

จัดไปเลย เดี๋ยวอีกไม่นานก็อาจจะเปลี่ยนสี หนีไปอีกสีนึงก็ได้

ปล. สปอยเลอร์ สวยมากๆ ทรงนี้

7. tho7

146
    0
    0
    อืมๆๆๆๆ ตามไม่ทันจิงๆๆ ท่านประธานเรา (k โอมมี่ ) รถเค้าแรงๆๆๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้