^^^รบกวนหน่อยค๊าบ^^^

การสนทนาใน 'Nalam Club' เริ่มโดย golf_zahh, 1 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. golf_zahh

golf_zahh New Member Member

1,815
    498
    0
    รบกวนค๊าบ พอดีเพื่อนผมขับหน้าแหลม เครื่อง 1j ge

ความร้อนชอบขึ้นครับ รบกวนเพื่อน พี่ในคลับหน้าแหลม

ชี้แนะ และ แนะนำหน่อยครับ

ขอบคุณมากๆนะครับ ล่วงหน้าเลย

2. J-dayTT140

J-dayTT140 New Member Moderator Member

2,017
    263
    0
    หม้อน้ำกี่ช่องคร้าบบบบบ แล้ววางระบบพัดลมไฟฟ้ายังไงคับ เป่า รึว่า ดูด อ่ะคับ

ที่เคยใช้มา แล้วไม่มีปํญหาใดๆ เจ....ใช้พัดลมดูด 2 ตัวอ่ะคับ เครื่อง 1J BO ความร้อนปรกติตลอดเวลาคับ

เอาเป็นว่า....ถ้าเรามองจากหน้ารถเข้ามา........จะเจอกับ....

1. พัดลมเป่า แผงแอร์ 1ตัว
    2. แผงแอร์
    3. พื้นที่ว่าง ระหว่างแผงแอร์กับหม้อน้ำ
    4. หม้อน้ำ
    5. พัดลมดูด 2 ตัว

ถ้าเป็นสเต็ป...ตามนี้.....ไง ๆ ก้อตัวไม่ร้อนแน่ๆค๊าบบบบบบบ

ลองดูนะคับ หรือโทรมาคุยกันก้อได้คร้าบบบบบ

ปล......ยินดีที่ได้รู้จักนะคับ

โบตั๋น และ golf_zahh ถูกใจสิ่งนี้
  3. golf_zahh

golf_zahh New Member Member

1,815
    498
    0
    ขอบคุณครับที่ให้คำแนะนำครับ

ของเพื่อนผมเป็นแบบเป่าครับ

พัดลม2ตัว งั้นคงต้องไปย้ายเป็นดูดครับ

J-dayTT140 ถูกใจสิ่งนี้
  4. โบตั๋น

โบตั๋น Well-Known Member Member

4,842
    815
    113
    ตอบรวดเร็วมาก จัดบวกไป 1 ดอก อบอุ่นจังครับ หน้าแหลมเนี่ยะ

J-dayTT140 ถูกใจสิ่งนี้
  5. J-dayTT140

J-dayTT140 New Member Moderator Member

2,017
    263
    0
    มิเปนไรค๊าบบบบบบ

ขอบคุณท่าน ทั้ง 2 คน มากๆเลยคร้าบบบบ จัด+ กลับไปให้ทั้งคู่เลยนะคร้าบบบบบบ .....อิอิ

ว่าแต่...ซันนี่...น่าจะอบอุ่น...มากกว่าหน้าแหลมหลายเท่านัก เพราะงานแข่งของคลับท่านนั้น รถเพียบเรย.....อ่ะ 555

ยินดีที่ได้รู้จัก.....อย่างเป็นทางการคร้าบบบบ คุงกอล์ฟ กะ คุงโบตั้น

เจอกันก้อ....ทักทายกันได้นะคับ.....อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้