ผลการแข่ง Msl Endurance Race สนามที่ 3

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย hnun, 28 สิงหาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. hnun

hnun Legend (R.I.P.)

406
    10
    0
    เอาผลการแข่งขัน พร้อม lap chart มาให้ชมครับ

เข้าที่นี่เลยครับ <--------------

2. NU53

NU53 New Member Member

641
    0
    0
    ขอแสดงความยินดีด้วย

ขอแสดงความยินดีกับทีมที่ได้รับรางวัล ด้วยครับ ( ขับเก่งๆทุกท่านเลย ):p

3. a_mon01

a_mon01 New Member Member

481
    1
    0
    thk..คร้าบบพี่หนุน

4. ยินดีกับพี่ยะ77ด้วยครับที่ได้ที่ 1 อีกครั้ง
    เก่งจริงๆครับ ถ้าสนามที่แล้วรถไม่พังก็ที่ 1 ติดต่อกัน 3 สนาม

5. Thana Thanakul

Thana Thanakul Guest

0
    0
    0
    Congratulations to all winners and runner ups' krub

Congratulations to all winners and runner ups' krub

6. TAKACHI

TAKACHI New Member Member

150
    0
    0
    เสียดายไม่ได้แข่งสนามนี้อะ

7. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38

ยินดีด้วยครับ สุภาพบุรุษท่านนี้ตั้งแต่ขับรถ kart มา ยอมรับว่าเก่งจริงๆ

8. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38
    แสดงความยินดีด้วยครับ Takachi ได้ยินมาว่ารับที่ 1 รุ่น 85 กิโล แบบขาดลอยไม่รอใครเลยใช่ไหมครับ? :) สุดยอด

9. เมื่อไหร่จะมีรูปให้ดูอ่ะคับ อยากดูๆ

10. AQDONUT

AQDONUT New Member VIP

677
    11
    0
    อิอิ ชี้แจงนิกหน่อยคับ ด้วยที่ว่าวันแข่งผมไม่ค่อยพูดจากับใครไม่ใช่อะไรอื่นนะครับ พออดีคออักเสบอย่างรุนแรง(ดันมาเกิดก่อนวันแข่งซะอีก)นี่ก็เพิ่งหายแต่ยังไม่สนิทเพราะแข่งเสร็จไม่รีรออะไรทั้งนั้นดิ่งตรงไปหาหมอเลย เพิ่งมาทราบข่าวต่างๆก็วันนี้แหละ

สำหรับใครที่เห็นผมไม่พูดไม่จา หรือว่าเกิดอาการนิ่งเฉยอย่าเพิ่งหมั่นไส้นะคับพอดีเจ็บคอจิงๆ เลยมาบอกก่อนตอนนี้ดีขึ้นแว้วว

11. hnun

hnun Legend (R.I.P.)

406
    10
    0
    น่าจะหายแล้วนิ วันนี้เห็นแก้เสี้ยน ลงไปขับ ดาริฟโตะ เล่นกลางฝน เดี่ยวก็ใข้กลับหรอก

12. Bank blue coupe

Bank blue coupe New Member Member

758
    3
    0
    ไปเล่นขับกลางฝนคนเดียว สงสัยวันแข่ง ไม่สบาย เลยขับไม่เต็มที่
    วันนี้เลยเล่นใหญ่เลย 555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้