กติกากระบะมือใหม่ ฯ ของสนามราชบุรี

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย GT TURBINE, 30 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. GT TURBINE

GT TURBINE New Member Member

143
    0
    0
    เนื่องจากในหลายสนามที่ผ่านมามีการร้องเรียนเกี่ยวกับกติการุ่นนี้มากพอสมควร กระผมได้ปรึกษากับทางผู้จัดการแข่งขัน (ป๋ายุทธ) เกี่ยวกับเรื่องการกำหนดกติกาเพื่อให้พี่น้องนักแข่งทุกท่านสามารถปรับแต่งรถได้อย่างถูกต้อง ฉะนั้นกระผมขอประกาศกติกากระบะมือใหม่ ไม่เกิน 3,000 ซีซี. ให้ทราบไว้ ณ. ที่นี้ครับ โดยจะเริ่มใช้ตั้งแต่วันเสาร์ที่ 12 ก.ค. 51 เป็นต้นไปครับ
    http://rcweb.net/forums/showthread.php?t=508805

2. GT TURBINE

143
    0
    0
    up ครับ

3. GT TURBINE

143
    0
    0
    up ครับ แล้วเจอกันวันเสาร์ครับ

4. devil_TENGU

devil_TENGU New Member VIP

5,029
    27
    0
    ผมมือใหม่บอกฝ้มด้วยน๊ะครับท่าน

5. GT TURBINE

143
    0
    0
    พรุ่งนี้แล้วครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้