โคมไฟหน้า นีออน

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย Teddy_Tongko, 30 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Teddy_Tongko

Teddy_Tongko New Member Member

18
    0
    0
    รถผม โคมไฟหน้า มันซีด สามารถไปล้างโคมได้ไหม ราคาประมาณเท่าไรครับ :)

2. narong_k

narong_k New Member Member

197
    0
    0

ข้างนอกถ้ามันเหลืองขัดใหม่ได้ ข้างในใช้ผ้าเช็ดฝุ่นเอาได้

3. [v]

[v] Member Member

39
    0
    6
    ใช้อะไรขัดหรือครับ
    เอากระดาษทรายขัดได้ไหมครับ

4. jit95

jit95 New Member Member

382
    0
    0
  5. ekk@5852

ekk@5852 New Member Member

525
    0
    0
    UP...

6. artonair

artonair New Member Member

51
    0
    0
    เอามาฝากครับเห็นใน d.i.y. เขารับชุบโคมเขาจะใช้ไดร้อนเป่าเอาฝาครอบออกจากโคมเห็นบางคนบอกไดเป่าผมก็ได้แต่ต้องใจเย็นมากๆ มีคนรับทำเป็นอาชีพครับอยู่ใน กทม ลองติดต่อดูครับ ได้ความไงมาบอกต่อเเพ่อนพ้องน้องพี่บ้าง ครับ ชื่อคุณ ต้อม 0840031153

7. artonair

artonair New Member Member

51
    0
    0
    โทรไปสอบถามแล้วครับ เห็นว่าของนีออน กาวที่ติดขอบมันไม่เหมือนรถทั่ว ๆไป มันถอดยากมาก คุณต้อมคิดค่าชุบโคม 2 ข้าง 1200 ยังไม่ได้ต่อรอง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้