เดี๋ยวนี้รถตอนเช้าไปวิ่งกันที่ไหนอ่า

การสนทนาใน 'Motorcycle Forum' เริ่มโดย เกรียงศักดิ์ เชาวน์ดี, 2 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    อยากไปดูอ่าคับความมันเป็นแบบไหนเหมือนสาทรแต่ก่อนป่าว:D

1. madzas

madzas New Member Member

2
    0
    0
    ตัดไหม่ สาธร จ้า ประมาน 6.00 วันอาทิตจ้า มีเยอะเหมือนกาน

2. JumpRacing.

JumpRacing. Member Super Moderator VIP

255
    15
    18
    กระจายอยู่หลายพื้นที่ ยังไม่รวมกลุ่มใหญ่เหมือนก่อน แต่ช่วงนนี้มาได้ เกือบ100คัน

3. Jumm@nia

Jumm@nia New Member Member

590
    2
    0
    ถูกครับเยอะมาก เริ่มกลับมาแล้วครับ 108 สาธร!

4. art

art New Member Member

97
    0
    0
    วันศุกร์เส้น เกษตร - ลาคปลาเค้า เยอะอยู่เหมือนกัน

5. Jojoba

Jojoba New Member Member

36
    0
    0
    ตัดใหม่สาธร ตรงไหนนะบอกหน่อยจะไปดู ซอยไรหรอ

6. เจอแล้วคับเยอะมาก สาย1+ด้วยใต้วงแหวนที่จะไปตลิ่งชัน+บางเพี้ยยันเช้าเลยค๊าบให้ช่างนันทำรถอีกแล้วท่าทางจะมัน

7. JumpRacing.

JumpRacing. Member Super Moderator VIP

255
    15
    18
    บอกสถานที่กันเลยเหรอ ไม่ดีมั๊ง น่ากลัวนะ .... อยากรู้ใช้โทรหากันดีกว่า เดี๋ญวจะบอก เพราะรถมันจะไปๆมาๆเป็นเวลาๆ ..อิอิ .... ถ้ารวมคร้าวๆช่วงนี้ก็ มีหลายโซนนะ
    เกษตร
    ดอนเมือง
    วิภา
    บางนา
    นนท์
    สาธร
    สาย1
    ธนบุรี

นี่คือที่บริเวณคร่าวๆที่กะลังรวมๆอยู่ขณะนี้ แต่ไม่ได้ระบุว่าช่วงไหนไปหากันเอง

อยากเข้าเมืองกันอยู่เหมือนกัน แต่ยังไม่รู้ตำแหน่งที่แน่นอนและไม่มีเพื่อนอยู่ในเมืองเลย

8. นนทบุรี....ประเทศไทย

ที่นนท์คับ รถเยอะมาก ประมาณตี2คับ รถจะรวมไม่ที่หน้าสามัคคี ก็หน้าคาร์ฟู หรือแยกนนท์คับลองวนหาดูนะคับ

รถมันจะอยู่เป็นกลุ่มใหญ่คับหาง่ายคับ มันไม่ไกลกันคับ

9. slowly_30

slowly_30 New Member Member

71
    0
    0
    เจ้าเฟียส นี่มันจะเล่นรถอารายกันแน่ล่ะนี่ 555+ เอ้ยว่างๆมาเอาโซนิคหรือมีโอหรือไอ้เจ้าฟีโน่ที่บ้าน ไปทำให้ซักคันทีดิคันไหนก็ได้ที่คิดว่าเราทำได้อ่ะ ไม่ไหว ค่าน้ำมันแพงขับมอไซด์ดีกว่า

10. จัดมาเลยช่างนันบางใหญ่ ขอautomaticดีกว่า พอจะการันตรีได้ไหมความแรงอ่า อ๊อดแรงแน่นอน 55+

11. HUTshop

HUTshop New Member Moderator VIP

513
    12
    0
    นนท์ก็เยอะดีคับ ออกดึกหน่อย เพราะตำรวจมันเยอะ555

12. golf_@31

golf_@31 New Member VIP

228
    2
    0
    ตัดใหม่สาทรเลยคับช่วงๆ108ลองหาดู

13. BaKerStreet

BaKerStreet New Member Member

26
    0
    0
    เด็กนนท์ครับอิอิ:eek:

14. รด บิดกัน แถวเส้นบน เยอะครับบบ เรย แยกลาดปลาเค้า มาอ่าครับบ วัน สุก- เสา รดเยอะมากครับ

สนุกๆๆๆ มาก

15. เมืองนนท์

เมืองนนท์ New Member Member

276
    2
    0
  16. parn778

parn778 New Member Member

17
    0
    0
    108 ช่วงเช้ารถโครตเยอะ....

17. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    อยากตามไปดูจัง

18. phosphe

phosphe New Member Member

41
    1
    0
    คณะนนท์ซิแน่อน

19. meannn

meannn New Member Member

124
    8
    0
    เมื่อคืนผ่านมาตอนตี4หน้าคาร์ฟูแจ้งยังเล่นกันอยู่เลย

20. BaKerStreet

BaKerStreet New Member Member

26
    0
    0
  21. เมืองนนท์

เมืองนนท์ New Member Member

276
    2
    0
    :cool:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้