รบกวนถามที่ติด lpg แจ๋ว ๆ แถว แคราย

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย s45, 30 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. s45

s45 New Member Member

5
    0
    0
    สวัสดีครับ
    ขอบคุณสำหรับคำตอบจากครั้งที่แล้วที่เข้ามาถามเกี่ยวกับ จานจ่าย กัล แอร์โฟร์ ว่างๆ จะเข้าไปหาพี่ติ่งครับ
    ส่วนวันนี้จะถามว่า sunny b14 เครื่อง ga16dne ปี 97 ถ้ารักษาอาการข้างบนเสร็จแล้ว
    จะติด lpg ระบบดูดดีไหมครับ แล้วมีร้านไหนแถว ๆ แคราย นนท์ แนะนำบ้างไหมครับ
    ได้ยินว่ารุ่นนี้มีปัญาจุกจิกเยอะ เอาแบบเซียน ๆ เลยครับ ขี้เกียจจูนบ่อย
    ขอบคุณมาก ๆ ครับ
    เพื่อน ๆ ที่ใจดี:p

2. roj_1234

roj_1234 New Member Member

232
    89
    0
    www.powergasplus.com

ลองเข้าไปดูครับ ผมก็ติดร้านนี้ครับ

3. BumpBy

BumpBy Well-Known Member VIP

4,054
    807
    113
    แถวแคราย ไม่รู้คร้าบ...:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้