ขอโทดทีพี่อ๊อด เเละ เพื่อนๆ T T

การสนทนาใน 'Club NX' เริ่มโดย tonpangya, 30 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tonpangya

tonpangya New Member Member

151
    0
    0
    ต้องขอโทษ พี่อ๊อด เเละเพื่อน ๆ คลับ nx ที่ผม ไม่ค่อยได้เข้าบอร์ด มาเรย
    งานยุ่งมาก ๆ เเทบไม่มีเวลาเล่นเรย อยู่เเต่หน้าเตา ฮ่ะ ฮ่ะ หน้ามันหมดเเล้วเนี่ย

ไม่โกรธกันน๊ะคับ พี่ๆ เพื่อน ๆ เเหะ ๆ ถึงไม่ได้เข้ามา เเต่ผมไม่ได้ลืมกันน๊ะคับ
    ฮ่ะ ฮ่ะ

2. Anankhet

Anankhet Active Member Moderator

1,282
    5
    38
    ยังอยู่นี่นา..
    แวะมาคุยกันมั่งสิครับต้น

3. birdkung_nx

birdkung_nx New Member Member

273
    4
    0
    ฮิๆๆๆๆ พี่น้องกันไม่ทิ้งกันครับ โย้วๆ

4. tonpangya

tonpangya New Member Member

151
    0
    0
    คับผม จะเเวะเข้ามาบ่อย ๆ คับ

อยู่เเต่หน้าเตา หน้ามันหมดเเล้ว ฮ่ะ ฮ่ะ

เก็บตัง มีโครงการทำสี ฮ่ะ ฮ่ะ ว่าจะทำสีดำ ไว้จะถ่ายรูปมาให้ดูคับ พี่

ยังไม่รู้เรย ว่าจะเท่าไหร่ 55+

5. Anankhet

Anankhet Active Member Moderator

1,282
    5
    38
    นี่อยากเจอต้นมากเลยนะ ว่างๆ สละเวลามาเจอกันบ้างสิ
    ทุกคนก็มีสิ่งที่ต้องทำกันทั้งนั้น แต่นี่เราแวะมาเจอกันเพราะอยากพูดคุยกับคนคอเดียวกันครับ เลยต้องแบ่งเวลามาบ้าง

6. NeXer

NeXer New Member Member

235
    1
    0
    มีทติ้งๆ อิอิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้