ผู้รู้ทั้งหลายช่วยแนะนำร้านซ่อมแอร์ให้ผมด้วยครับ

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย ninekeng, 30 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ninekeng

ninekeng New Member Member

897
    70
    0
    แบบว่าคอมแอร์ผมมีปัญหาอีกแล้วครับ เพิ่งเปลี่ยนคอมพ์มาตัวนึงแล้ว อยากให้เพ่ๆน้องๆช่วยแนะร้านที่ซ่อมแอร์ให้ผมหน่อย เอาแบบว่าเชื่อใจได้อ่ะครับ เพ่น้อง รบกวนด้วยครับ

2. Alert

Alert New Member Member

264
    37
    0
    ติดต่อมาเดี๋ยวบอกทาง

3. TON_MK3

TON_MK3 New Member Member

423
    28
    0
    มีแถวบ้านอะ สามพราน

4. psYchosis

psYchosis New Member Member

449
    47
    0

บอกอาการหน่อยดิครับว่าเป็นยังไง จะได้เก็บไว้เป็นข้อมูล

5. ninekeng

ninekeng New Member Member

897
    70
    0
    ตอนเปิดแอร์จะมีเสียงดังอ่ะครับ เหมือนว่าคอแอร์สึก แล้วมีเสียงดัง ช่วงเวลาที่แอร์ทำงาน แต่แอร์เย็น แล้วพอแอร์ตัดก็จะไม่มีเสียงอะไร พอทำงานก็ดังอีกช่างบอกว่าให้รีบเปลี่ยนเด๋วมันจะพาลไปทำให้ไดชาร์ตกะเครื่องพังไปอีกแล้วผมก็เลยไปเปลี่ยนคอมพ์ลูกใหม่ เป็นคอมพ์บิ้ว ใช้ไปสักพักรู้สึกว่ามันไม่เย็นแล้วมาตอนนี้งานเข้าดังอีกแล้วครับ เพ่น้อง เลยอยากรู้ว่ามีร้านไหนที่ไว้ใจได้ หรือร้านที่เพื่อนๆเคยไปทำ ช่วยแนะนำหน่อย ผมเลยกะว่าจะเอาคอมพ์ทั้งสองลูกไปทำใหม่อ่ะครับ รบกวนด้วยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้