พวกพี่ๆสมาชิกใครเคยใช้น้ำมันปาล์มผสมบ้างครับ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย eed_cr, 12 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. eed_cr

eed_cr New Member Member

22
    0
    0
  2. joe_non@HLc

joe_non@HLc New Member Member

2,833
    38
    0
    ไม่ทราบ เพราะไม่คิดจะพิสูทธิ์ครับ แต่ที่แน่ๆ อย่าเป็นเหยี่อ หรือหลงเชื่อใครง่ายๆ ในเวปบอร์ดเลยนะครับ
    ถ้าทำได้จิงๆ ก็ดีไป กระทรวงพลังงาน และหน่วยงานราชการ ที่มีส่วนเกี่ยวข้อง ทำไมไม่เคยรู้น่า

3. มิกล้าเสี่ยงครับ

4. เเค่นี้เครื่องก็จะไม่ไหวเเละ ถ้าเติมสงสัยจะไปไม่รอด...

5. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    ไม่เคยใช้เลยครับ

6. supasorn_por

supasorn_por New Member Member

1,013
    16
    0
  7. devil_TENGU

devil_TENGU New Member VIP

5,029
    27
    0
    ไม่คิดสั้นเราคิดยาวๆใช่ปะ55555

8. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    ใช้แต่น้ำมัน...กา..................ม

9. SuMo_ChAmP

SuMo_ChAmP New Member Member

319
    14
    0
    มีใดรลองมั่งป่าว

10. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    ลองใช้แล้วครับไม่แตกต่างแต่สิ่งที่ได้จากท่อเหมือนน้ำมันทอดไข่เลยครับ

ตอนนี้เติม B5 ครับ ดีเซลปาล์มแถวบ้านผมหายาก

แต่ถ้าเติมไปแล้วแนะนำทั้งดีเซลปาล์ม หรือ B5

ช่วงเช็คระยะหรือ 5000 กม. เติมน้ำยาล้างหัวฉีด

ลงไปด้วยครับขวดละประมาณ 250 บาทของศูนย์นะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้