สอบถามพี่ๆน้องๆเรื่องแก็ซ LPG หน่อยครับ

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย BIRD_ES2001, 29 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. BIRD_ES2001

BIRD_ES2001 New Member Member

52
    1
    0
    พอดีจะเอารถพี่สาวไปติด lpg พอดีพี่ไช้ วีออส แล้วทำงานต่างจังหวัดสู้น้ำมันไม่ไหวแล้ว แต่ ผมไม่ทราบเรื่องแก็ซเลยถ้าใครที่เคยไปติดตั้งและมีรับประกัน แล้ว คุณภาพและความปลอดภัยเป็นไงบ้าง ขอราคา และเบอร์ ติดต่อ ด้วยนะครับ

2. .:: ป๋องแป๋ง ::.

.:: ป๋องแป๋ง ::. New Member Moderator

591
    73
    0
    อันนี้ ต้องศึกษา อ่านเอาอ่ะครับ เบิร์ด ในเวป GASTHAI.COM เพราะ แต่ละอู่ แต่ละคันงานติดตั้ง เนียนไม่เหมือนกัน ฝากชีวิตไว้กับงานติดตั้ง ลองอ่านในนี้ก่อนก็ได้ครับ
    http://rcweb.net/forums/showthread.php?t=490971

ปล. ตอนนี้ หาคิวไวๆยากนะครับ ของก็ไม่ค่อยมี

3. ไทพเปอร์

ไทพเปอร์ New Member Moderator

881
    73
    0
    ตามพี่ข้างบนครับเพราะเขามีประสบกาม...

4. psYchosis

psYchosis New Member Member

449
    47
    0
    ใช่ครับตามพี่ข้างบนเลย เขากามมากกกกกกก ก๊ากกกกกกก

5. es21fatboy

es21fatboy New Member Member

580
    60
    0
    ตามพี่ๆข้างบนเลยคร้าบ

6. oat_28

oat_28 New Member Member

1,150
    53
    0
    ล อ ง เ ข้ า ไ ป ห า ดู ร้ า น ใ ก ล้ ๆ บ้ า น ก่ อ น น่ ะ เ บิ ร์ ด ว่ า ง า น

เ นี ย น มั้ ย เ พ ร า ะ ถ้ า มี ปั ญ ห า จ ะ ไ ด้ เ ข้ า ไ ป ห า ง่ า ย ๆ

7. BlaCKboY

BlaCKboY New Member Member

51
    2
    0
    รู้จักอยุ่อู่นึง..พวกกระผมไปติดกานมา 4 คันรวด..ยังมะมีปัญหาใดๆ..
    คิวก้อจะได้เร็วกว่าที่อื่นหน่อย..ราคาอยู่ที่ 36000 บามครับ..ระบบหัวฉีดจ้า..
    ชื่ออู่ธนกิต โทร.081-9052234 บาท ชื่อคุณบอยนะครับ..อยู่สุขุมวิท103ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้