รบกวนถามเรื่องโชค กับ สปริงหน่อยครับ

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย aweb, 30 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. aweb

aweb Guest

0
    0
    0
    ปรกติ สปริง honda นี้standard ทุกรุ่นหรือป่าวครับ ผมเอาสปริง ไอบัค ของ 3 door มาใส่ได้ไหมครับ

2. Drink

Drink Active Member Member

389
    29
    28
    ถ้าสปริงใส่ได้พอดีเบ้า ก็ใช้ได้ แต่ผมว่าไม่น่าได้ครับ จำของ 3D ไม่ได้

3. Hondata

Hondata Active Member Member

348
    57
    28
    แต่ละรุ่นไม่เหมือนกันครับ เต็มที่ก้อแค่ใกล้เคียง

ใส่ตรงรุ่นจะสบายจัยกว่านะครับ เพราะค่าKแต่ละรุ่นก้อไม่เท่ากัน

มือ2สภาพดีๆ ก้อมีคนขายเรื่อยๆครับ ราคาก้อไม่แพง

4. oat_28

oat_28 New Member Member

1,150
    53
    0
    น่ า จ ะ ใ ส่ ก กั น ไ ม่ ไ ด้ น่ ะ คั บ

5. ninekeng

ninekeng New Member Member

897
    70
    0
    คิดว่าไม่น่าจะได้นะครับ ยังงัยใส่ตรงรุ่นดีกว่าครับ ถึงใส่ได้ ค่า K ก็ต่างกัน ตามที่บิคบอกอ่ะครับ

6. aweb

aweb Guest

0
    0
    0
    ขอบคุณครับ

ขอบคุณครับ

7. Khing_CR

Khing_CR New Member Member

205
    11
    0
    พี่เก่ง ไอ่ฝาท้ายโดมานิที่เป็นรูปลายเซ็นพี่นี่หาที่ไหนพอจะทราบไหมครับ แล้วค่าเจ็บตัวเท่าไหร่เอ่ย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้