เข้าอูทำช่วงล่างสบายตัวไป

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย ปวดตับ เน่าเหม็น, 9 ตุลาคม 2017

< Previous Thread | Next Thread >
    เข้าอูทำช่วงล่างสบายตัวไป

1. แถวไหนครับฝีมือเป็นไง

2. เขตสายไหม ถนนเพิ่มสิน48ผีมือใช้ได้โยม

3. ผมผ่านไปเข้ามาละ ทำช่วงล่าง ลูกหมากปีกนก ไม่ถึง สองอาทิตย์ ดังอีก ผมกลับมาเจ็บอู่เดิม สบายใจ

4. โดนไป1900สบายตัวไปเลยฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆ

5. ทำลูกหมากปีกนก ทำมั้ยแพงจัง

6. ตามรายการเลยโยม

7. เห็นรายการแล้วไม่แพง นึกว่าลูกหมากปีกนกอย่างเดียว

เสียงเงียบ วิ่งดีป้ายแดงไปละ ต้องรอดูเสียงจิดังอีกมะโยม ช่างเขาบอกรับประกัน ทำให้ดีที่สุดเขาว่างั้นนะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้