ตกลงแล้ว.........

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย hnun, 28 สิงหาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. hnun

hnun Legend (R.I.P.)

406
    10
    0
    :confused: วันนั้น ใครพาผมกลับบ้านหล่ะ:confused:

2. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38
    อ้าว..แล้วกัน....ท่าน MC ยังงงอยู่ว่ากลับบ้านกับใคร
    นี่ยังดีนะเป็น MC ถ้าเป็นน้องๆ Pretty งงว่ากลับบ้านกับใคร
    ครั้งหน้าข้าพเจ้าจะขออาสาไปดืมเป็นเพื่อนนะคร๊าบบบบบบบ

3. NU53

NU53 New Member Member

641
    0
    0
    ไปด้วย

วันหน้าขอไปด้วยครับ !!!! ชัวร์ (สนามนี้เครียสๆ เลยขอตัวกลับก่อน) เลยอดไปดื่มเป็นเพื่อนเลย:D

4. hnun

hnun Legend (R.I.P.)

406
    10
    0
    ทราบแล้วครับ เป็น คุณเต้ย หนูเมย์ กะเจ้าไอซ์ นี่เอง ที่ช่วยหิ้วปีกผมกลับบ้าน

ยังงัย ก็ขอบคุณทั้งสามท่าน ด้วยนะคร้าบบบบบบบบบบบบบบ

เอ่อ.......จะบอกข่าวร้ายคุณเต้ยว่า เบอร์เด็กโต๊ะข้างๆ ที่ผมขอมา ผมได้ทำหายไปเรียบร้อยแล้วครับ T_T

5. kinimaru

kinimaru New Member Member

44
    0
    0
    โหพี่หนุน ช่างกล้าเนอะ ทำเบอร์หายซะงั้น

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้