จะจัดแข่ง3ชั่วโมงไหมคับ msl

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย ตี๋ แก๊ป, 27 สิงหาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
    msl จะจัดแข่ง3 ชั่วโมงมั้ยคับ พี่ไก่ ยังไงถ้าจัดขอรายละเอียดคร้าวๆด้วยนะครับ รวมทั้งค่าสมัครด้วย
    เพราะผมจะได้เตรียมและจัดทีมล่วงหน้ากันตั้งแต่ตอนนี้เลยคับ เพราะเห็ยบางทีมเริ่ม มีการปรับทีมกันแล้ว

1. a_mon01

a_mon01 New Member Member

481
    1
    0
    อื่ม...มันเอาจริงตังแต่จบสนาม3วันแรกเลยนะนี่...มีไรก็ส่งข่าวบอกกันด้วยนะคร้าบบบบ

2. NU53

NU53 New Member Member

641
    0
    0
    แข่งด้วยคนครับ

อยากลงแข่งด้วยครับ อย่าเว้นระยะการจัดแข่งนานมากนักนะครับ เพราะคิดถึงบรรยากาศเวลาแข่ง:D

3. 555 ไม่ได้ฟิตเตรียมตัวก่อนหรอกครับ แต่เรื่องย้ายทีม ต้องคุยกันตั้งแต่เนิ่นๆ จะได้ไม่มีใครเสียอารมกัน

4. a_mon01

481
    1
    0
    55555 อาไรหว่าแข่งทีย้ายที แล้วจาเข้าขากันเมื่อไหร่อะคร้าบบบ

5. gai08

gai08 New Member Member

1,213
    4
    0
    เหอะๆ......งั้นเมื่อถามแบบนี้ก็ขอถามกลับเลยดีกว่า..อยากให้จัด 3 ช.ม ไหมครับ หรือว่า จะรอ 6 ช.ม เลย
    ที่ถามกลับเนี่ยไม่ใช่อะไรหรอก...เราอาจจัดรูปแบบอื่นแทน เช่น สปริ้นเรส อะไรทำนองนั้น..ลองๆดูนะ
    หรือ ถ้าทุกท่านมีความเห็นให้จัด 3 ช.ม ก็ต้องจัด...ส่วนเรื่องจัดกิจกรรมสนุกๆขั้นเวลาเนี่ย เราถนัดอยู่แล้ว

6. Bank blue coupe

Bank blue coupe New Member Member

758
    3
    0
    3 ช.ม โลดดดคร๊าบบบบ.....จะไปฟิตร่างกายให้พร้อม:D

7. a_mon01

481
    1
    0
    เอา3ชม.ก่อนดีกว่าครับ ไม่งั้นมันขาดช่วง..เดี๋ยวขาดใจ

8. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38
    3 ถึง 6 ชั่วโมง นักแข่ง 3 คนกำลังดีครับ จะได้ขับกันแบบสะใจหน่อยครับ 2 ชั่วโมง 3 คนเหงื่อยังไม่ทันออกหมดเวลาซะแล้ว วัยรุ่นเซ็งอะครับ:eek:

9. ST 182_GTR

ST 182_GTR New Member Member

10
    0
    0
    3 คนหารเงินไม่ลงตัวครับ ต้องหาร 4 (ค่าสมัครนะครับ ม่ายใช่ได้รางวัล หุหุหุ)

10. ยังไงก็ได้คับพี่ไก่ แต่ขอราคาค่าสมัครแบบ เบาๆหน่อยนะครับ แต่จัดบ่อยยแล้วราคาหนักๆเนี่ยสงสัยจะไม่ไหว555

11. a_mon01

481
    1
    0
    3คน6ชมใมไหวมั้งพี่

12. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38
    ฟิตๆ คนละ 2 ชั่วโมงเอง แค่นี้ทีมพี่ก็ต้องแย่งกันขับแล้ว
    ถ้าขับแบบไปเรื่อยๆ ไม่ต้องไปเคลียดกับมันมากคิดว่าแข่งกับตัวเอง
    ส่วนคันอื่นเป็นแค่ตัวประกอบ รับรองว่าไม่เหนื่อยครับ
    (เขียนไปนั่น ไม่รู้ว่าพี่เองจะน๊อคอยู่บนรถหรือเปล่าเหมือนกัน)

13. NU53

NU53 New Member Member

641
    0
    0
    ด้วยคนครับ

ขอตามตูด(รถ)พี่กิตติเข้าเจ้าพระยา เอ้อ!!!!! พูดผิด เข้าเส้นชัยด้วยคนครับ:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้