ตามหาครับฝาดำใหม่หลือมือสองใช้งานได้ดียางขอบหัวเทียนไม่แขงใครมีว่ามาขอชมของแถว กทม....

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย ต๊ะ เลิฟ ก้อย, 11 ตุลาคม 2017

< Previous Thread | Next Thread >
    ตามหาครับฝาดำใหม่หลือมือสองใช้งานได้ดียางขอบหัวเทียนไม่แขงใครมีว่ามาขอชมของแถว กทม. หลือสมุทปราการได้ยิ่งดีครับนีโอ1.6 ปี2002

1. ยางไม่แข็งไม่มีหรอกคับ รถอายุ10ปี+ ทั้งความร้อนและน้ำมัน มันแข็งตั้งแต่ 2-3 ปีแรกละคับ

2. อินบ้อกไปหาละคับ

3. Ant Ch

Ant Ch Guest

0
    0
    0
    ผมมี เพิ่งเปลื่ยน เครื่องมา เลยเอาฝากลับมาดว้ย .... ฝาเปลื่ยนซีล เบ้าหัวเทียนมาแล้ว ครับ สนใจ Inbox มาเลย ไม่เก็บ แระ รกบ้าน รถจายำปแล้ว

ผมมีครับ เพิ่งเปี่ยนเป็นปิเนียม ฝาดำพร้อมยางขอบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้