บรรยากาศ Mini truck club Party 28 Jun 08

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย tumkinno, 30 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tumkinno

tumkinno Member Member

703
    1
    18
    :D..บรรยากาศเล็กน้อย..ดูกันเลย

2. tumkinno

703
    1
    18
    ดูกันยาววว...ต่อ

3. tumkinno

703
    1
    18
    :D:D

4. tumkinno

703
    1
    18
    :D:cool::D

5. tumkinno

703
    1
    18
    :cool::eek::cool:

6. tumkinno

703
    1
    18
    :eek::rolleyes::eek:

7. tumkinno

703
    1
    18
    :):p:)

8. tumkinno

703
    1
    18
    :p:rolleyes::p

9. ขอบคุณครับ

อยากดูอีกครับ

10. น้าเอ๋...@MTC

น้าเอ๋...@MTC New Member VIP

3,988
    6
    0
    ขอบคุณคับพี่ตั้ม อิ อิ

11. T'LOY

T'LOY New Member Member

118
    0
    0
    อยากดูอีกอ่ะคับบบ

ขอบคุนมาก ๆเลย นะคับ

12. Ha_Sa_Bi

Ha_Sa_Bi New Member Member

26
    0
    0
    ช่วยลงครับ

........

13. Ha_Sa_Bi

Ha_Sa_Bi New Member Member

26
    0
    0
    ......

..............

14. Ch@rbA

Ch@rbA New Member Member

63
    1
    0
    แจ่ม แจ่ม

15. p_sutipoj

p_sutipoj Active Member Moderator

3,479
    8
    38
    ทุกรุ่นแข่งกันอย่างสนุกสนานครับแต่ว่า มีเพื่อนเราบางคน ที่เอาเปรียบในรุ่น สเวิร์ทโอรี่............เราไม่โทษใครหรอกครับเพราะว่าวิ่งกันขำๆ สนุกๆ หวังว่า ครั้งต่อไป เราจะเห็น เพื่อนๆ ลงวิ่งในรุ่นที่เหมาะสมกับตัวเอง... จะได้เพิ่มความสนุกมากยิ่งขึ้น โดยที่เราไม่ต้องเขียนกติกา ให้มันยุ่งยาก เพราะเราก็เพื่อนๆกันทั้งนั้น....... เพื่อความรักใคร่สามัคคี ......เพื่อนๆว่าดีไหมครับ

อีกเรื่องที่ผมอยากหารือ คือว่า หากเราทำกิจกรรมนอกสถานที่เช่นนี้ แล้วถ้า....ย้ำว่าถ้า ถ้ามีเงินเก็บส่วนหนึ่ง(เมื่อก่อนมีแต่ไม่รู้ไปไหนหมด) แล้วเพื่อนเรา รถเสียขับต่อไม่ได้หรือเสียเพราะว่าแข่งขัน หรือไปทำกิจกรรมใดๆก็ตาม ถ้าลากกลับใช้รถของเอกชน เงินส่วนที่ได้จากการรับสมัคร เราจะช่วยออกค่ารถยกให้ครึ่งหนึ่ง..... เพื่อนๆว่าจะดีไหม อันนี้ขอให้เอาช่วยคิดหน่อยนะครับ

16. ผมว่าดีครับพี่เจี๊ยบ เห็นด้วย อย่างแรง

17. tumkinno

703
    1
    18
    ติดตามต่อ....ภาค.2...นะครับ

18. Diesel Society

Diesel Society New Member Member

1,261
    2
    0
    แจ่มครับ

19. ขอโทษด้วยคับพี่ๆ อยากไปมาก คืนวันศุกร์ ปั้มครัชพัง รั่ว เกียเข้าไม่ได้
    ลากกลับมาหอ เช้า เอาไปทำ ไม่เสร็จ อดไปเลย เซ็งเลย

20. Blue Dragon

Blue Dragon New Member Member

147
    0
    0
    เสียดายจัง...ไม่ได้ไป
    ขอรูปอีกได้ป่ะ

21. +โอ้RACING+

+โอ้RACING+ New Member VIP

1,280
    100
    0
    -ขอบคุณที่เก็บภาพบรรยากาศมาให้ชมครับ

22. tel korat

tel korat New Member Member

216
    0
    0
    ผมเครื่องกะจายลากกลับโคราชถึง1โมงเช้าคาบง่วงนอนมากเห็นด้วยกับพี่เจี้ยบคาบ

23. I'm number one

I'm number one New Member VIP

1,260
    2
    0
    ชอบๆๆอยากให้มีกิจกรรมดีๆแบบนี้อีกครับ

24. na046

na046 Member Member

983
    7
    18
    ขอบคุณเพื่อน ๆ ทุกท่านนะครับ แหมม ก็พวกกันทั้งนั้น มีการ ออกไฟไม่ทัน เรียกเอาใหม่ด้วย ขำดีอะ อิอิ

25. น้าเอ๋...@MTC

น้าเอ๋...@MTC New Member VIP

3,988
    6
    0
    ผมก็คิดแบบ ตานะครับ เพื่อนกันทั้งนั้น เมามันจะตาย อิ อิ

26. p_sutipoj

p_sutipoj Active Member Moderator

3,479
    8
    38
    พี่เล่นซะขนาด นั้น ผมยอมเลยมาด้วยใจจริงๆ ครับ ขอบคุณพี่มากนะครับที่มาเติมสีสรรให้กับ พวกเรา สุดยอดครับ

27. NuTTyRaY

NuTTyRaY New Member Member

658
    13
    0
    สนุกดีครับ...

28. tumkinno

703
    1
    18
    แหมๆๆ...อยากเห็นรถตู้วิ่ง..จัง

29. NuTTyRaY

NuTTyRaY New Member Member

658
    13
    0
    รอขึ้น เทอร์โบเดี่ยว ก่อน...

สนุกดีคับมันส์มากมีครั้งหน้าไปอีกคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้