สวัสดีครับ ต๋อง เชียงใหม่ นะครับ มารายงานตัวนะครับ ....

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย ทธิพร บุญโต, 3 พฤษภาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
    สวัสดีครับ ต๋อง เชียงใหม่ นะครับ มารายงานตัวนะครับ ....

1. สวัสดีครับ...

2. สวัสดีครับ เอ๊ดเห็ดสด บุรีรัมย็ครับ..................

3. Tomorn Pukesorn

Tomorn Pukesorn Guest

0
    0
    0
    เชียงใหม่เหมือนกันครับ โตมรครับ

4. คุณโตมรอยู่แถวไหนก้าาาครับ

5. Tomorn Pukesorn

0
    0
    0
    หนองผึ้ง สารภี เสันต้นยางครับ

6. สอบถามหน่อยจิครับ คุณโตมร สเกิต กันชนหน้า แหล่มๆในเชียงใหม่ มีร้านไหนบ้างครับ

7. Tomorn Pukesorn

0
    0
    0
    ผมซื้อของจากคุณเบิ้มเกือบทั้งคันเลยครับ

รถผมสภาพเดิมๆเลย กันชนหน้าก่อถลอก หาแครรี่บอยสักอัน ลงสเกิตสักหน่อย กะพอแระ มะเอาไรแว้วว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้