ขอถามเกี่ยวกะ Nitto3120 หน่อยคับ

การสนทนาใน 'Game & Hobby' เริ่มโดย unearthed, 15 มิถุนายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. unearthed

unearthed New Member Member

10
    0
    0
    ทำมั้ย Civic SI ของผมติด Torbo ไม่ได้อะ มันบอกว่าต้องให้ถอด header ก่อน พอถอดแล้วก็ใส่ไม่ได้ มันเป็น Bug หรือ เปล่านะคับหรือว่ามันใส่ไม่ได้อะ :confused:

2. Tunza!

Tunza! New Member Member

645
    4
    0
    ไม่รู้ดิ ไม่ได้เล่นนานแล้วอะ เหอะๆ ลืม Pass ด้วย ลบเมล์ที่มันส่ง Pass มาให้ไปแล้วอะ ^^'

3. pingkigkog

pingkigkog New Member Member

6
    0
    0
    ต้องซื้อชุดคิดมันมาใส่อะคับ ที่มันมีแฮดมีไรมาให้หมดอะ แล้วค่อยเลื่อน Step ของเทอร์โบ

4. Jesus_RG

Jesus_RG New Member Member

515
    36
    0
    เฮดเดอร์ใส่เทอรโบไม่ได้ครับ จะได้แค่ ซูปเปอร์ชาร์จ

5. Imp_Kung

Imp_Kung New Member Member

2
    0
    0
    แต่ผมว่า ซุปเปอร์ชาร์จมันวิ่งดีกว่าน่ะคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้