ต้องการกระจกหลังNVแค็บเล็กครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย physoko, 16 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. physoko

physoko New Member Member

216
    20
    0
    [COLต้องการกระจกหลังแบบที่เลื่อนได้ของNVแค็ปเล็กครับฬครมีบ้างช่วยตอบหน่อยครับ
    ผมอยู่สุพรรณครับ pai_:cool:[email protected]m

2. PK-POWER

PK-POWER New Member Member

136
    8
    0
    ผมเคยเปลี่ยนที่ Carry Boy พระรามเก้า 1200 บาท ครับ หลายๆที่ 2000 บาทครับ

3. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    ของผมมีครับแต่เป็นแบบเลื่อนไม่ได้ครับ แต่จองของน้องซีเค้าไว้แล้วครับ

4. ผมก็อยากจาได้เหมือนกันคับ.............ใครมีขายบอกด้ยคับ

5. ปลาคราบ

ปลาคราบ New Member Member

267
    20
    0
    อยู่ สุ1000 อำเภออะไร ครับ บ้านเกิดผมอยู่ ดอนฯ ครับ

6. ยังไม่มี ฮ่า.............

7. physoko

physoko New Member Member

216
    20
    0
    อ.เมืองครับ แต่เป็นคนอ่างทองและมีญาติอยู่ทะเลบกครับ

เข้ามาดู

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้