เอามาฝากให้ดูเล่นๆครับ..

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย WATrover, 27 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. WATrover

WATrover New Member Member

611
    1
    0
    พอดีท่องไปตามเวปแล้วเจอมาเลยเอามาฝาก
    (เจอเวปที่เขาแต่งและดัดแปลงรุ่น623สวยมากๆตกแต่งทั้งภายนอกและอุปกรณ์
    ภายในด้วยตัวเองเดี๋ยวจะเอามาลงต่อๆไป)
    และตอนนี้ผมก็กำลังซุ่มทำไฟหน้าปัดที่เลือกได้หลายๆสีตามใจเราเสร็จแล้วจะ
    ลงให้ดู..

2. S'

S' New Member Member

217
    1
    0
    ขอบคุณคร๊าบ

3. TG Rover

TG Rover New Member Moderator

936
    2
    0
    ขอบคุณครับ เหมือนแมงนวงที่ให้มากะรถผมเลย
    แต่ตอนนี้มันติดกันไปหมดแล้วตอนน้ำรั่วเข้ารถ ดีครับจะได้เก็บไว้ดูอีก เท่าให้เรานึกถึงตอนที่เป็นเจ้าของรถ แรกๆดี

ได้อารมณ์ คนแก่เข้าไปทุกวันและ หุหุ

4. WATrover

WATrover New Member Member

611
    1
    0
    ม่ะเป็นไร.

อ้อยังมีอีกหลายรุ่นนะเดี๋ยวจะเอามาให้อีก.:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้