รบกวน ท่านผู้รู้ เรื่อง เทอร์โบ หน่อยครับ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย chonmetee, 1 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. chonmetee

chonmetee New Member Member

12
    0
    0
    คือว่าผม ใช้ sport rider เครื่อง 5l efi อยู่ ครับ แล้วได้ นำเทอร์โบ ของเคื่อง 1kz มาแปลงใส่ เข้าไปทำไม มันไม่ค่อย จะวิ่งเลยอะครับ รู้สึกว่าดีกว่าเดิมนิดเดียวเอง.ลองกดคันเร่ง สุดๆ ก็ไม่มี ควัน ออกมาให้เห็นเลย มีวิธี เพื่ม ปริมาณ น้ำมัน โดย ที่ไม่ต้องเปลี่ยน ปั้มได้ไหมครับ.หรือว่า 5l มันทำได้แค่นี้อะครับ. หมดไปหลายบาทแถมไม่ค่อยวิ่ง กลุ้มเลยครับ.

2. SuMo_ChAmP

SuMo_ChAmP New Member Member

319
    14
    0
    test ปั๊มเลยคร้าบ
    ทำไปหรือยัง
    มันต้องทำควบคู่กันไป
    ใจเย็นๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้