เผื่อมีใครอยากได้ สปอยเลอร์ s4 คับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย blueyabest, 8 ตุลาคม 2017

< Previous Thread | Next Thread >
  1. blueyabest

blueyabest New Member Member

1
    0
    1
    พอดีรื้อบ้านแล้วเจอครับ เมื่อก่อนใส่ b14 คับ แต่รถทำสีใหม่เลยถอดออก รถก็ขายไปแล้ว
    ต้องเอาไปทำสีใหม่ ไม่รู้จะขายเท่าไร ใครสนใจเสนอราคามาครับ อยู่แถวพระยาสุเรทร์ แฟชั่นไอแลนด์ครับ
    inbox มาหรือไลด์ไอดี blueyabest นะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้