??? ?????ͧ???Ѻ???º͡˹??¤Ѻ????????? ???

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย <?:=B?@T=:?>, 2 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. <?:=B?@T=:?>

<?:=B?@T=:?> New Member Member

642
    133
    0
    พอดีรถผมก็มีไฟโชว์ขึ้นมาคับ
    เวลา start รถก็ปกติดี แต่พอเปิดแอร์เมื่อไหร่ ไฟมันโชว์ทันทีเลย งงมาก
    เพื่อนๆพี่ๆพอจะทราบมั้ยคับว่าเป็นที่อะไร

พอดียังไม่อยากเช็คโค๊ด ลองเข้ามาถามเพื่อนๆพี่ๆดูก่อนคับ

ขอบคุณล่วงหน้าทุกความเห็นคับ

2. ถ้าไม่เช็คโค๊ด คงไม่มีวิธีอื่นที่จะรู้ได้ครับ

<?:=B?@T=:?> ถูกใจสิ่งนี้
  3. MugenTypeR

MugenTypeR New Member Member

1,531
    152
    0
    ไม่อยากเช็คโค๊ดก็ต้องรื้อรถทั้งคันครับ เอามาเช็คทีละตัว -_-''

4. SORAWIT

SORAWIT New Member Member

221
    14
    0
    ูถูกต้องนะครับ เช็คเถอะคับไม่ยากหรอก เช็คเองนับเอง ว่าแต่มีตารางโค๊ดหรือป่าว

5. nanta

nanta New Member Member

37
    14
    0
    ของผมติดแก๊สมาไฟเบรคABS โชว์ ยังงงเลยครับ

6. <?:=B?@T=:?>

<?:=B?@T=:?> New Member Member

642
    133
    0
    โอเคคับ เดี๋ยวเย็นนี้จะลองเช็คโค๊ดดู ว่าแต่ต้องถอดเกะออกด้วยหรือเปล่าคับ
    เวลาจะเอาปลั๊กเขียวมาเช็คโค๊ด

7. EK_limited

EK_limited New Member Member

890
    156
    0
    ไม่ต้องถอดเกะ แต่ต้องถอด แบ๊คกาไล้ด้านซ้าย
    ใตเก๊ะออกด้วย
    http://rcweb.net/forums/showthread.php?t=442398 ลองดู

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้