ภาพมิ๊ทติ้งครั้งที่7

การสนทนาใน 'Minibike Society' เริ่มโดย arto, 20 สิงหาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. arto

arto New Member Member

121
    3
    0
    บางส่วนครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 20 สิงหาคม 2006
  2. arto

121
    3
    0
    ของดีของแปลกประจำงาน

3. arto

121
    3
    0
    ของฝากหลังงาน(ไปต่อกันที่คลองถม)

4. obojamaja

obojamaja New Member Member

5
    1
    0
    เมื่อวานหัวค่ำนั่งหน้าจอคอม ด้วยแววตาอิจฉา ฮือ ๆ
    ถึงอยู่ไกล แต่ใจใกล้ตลอดเวลา เด็กบางปะกง ปวดร้าว ปวดร้าว
    อยากไปด้วย

5. BALLGT

BALLGT New Member Member

608
    4
    0
    เมื่อคืนม่ได้ไปคับเเอบไปเมาบ้านเพื่อนพ่อเเถวปทุม

6. jokeza

jokeza New Member Member

339
    3
    0
    คัย ถ่ายไว้ ก็ คายๆ ออกมา ด้วยนะคร้าบ อยากดู อย่าเก็บไว้ดูคนเดียว เอิ้กๆ :D

7. god army

god army Legend (R.I.P.)

3,198
    77
    0
    มาแระๆๆงานนี้มากันเยอะทั้งสมาชิกใหม่และเก่าครับลองดูภาพบรรยากาศและรถกันเท่าที่สังเกตุดูรถแต่ละคันมีการเปลี่ยนแปลงไปค่อนข้างเยอะทั้งสีสันและของเล่นมากมายดูเเล้วร้อนนะครับขอบอกๆ
    1.ขาใหญ่จากอุดมสุข:cool:
    2.และโตะนี้มีสาวหน้าตาดีด้วยอ่ะแอบรักมานานเเล้ว...:D
    3โซนปากน้ำนำทีมโดยจ้ำม่ำและตากล๊อฟครับ.เด็กสมบูรณ์อิอิ:rolleyes:
    4.เผาทั้งเป็นครับแหมพริ้มเชียวนะ:D
    5.โซนพระประแดงสมาชิกใหม่โดย prem888:)

แก้ไขล่าสุด: 20 สิงหาคม 2006
  8. god army

3,198
    77
    0
    ชมกันต่อมีอีกหลายมุม
    1.แก็งค์บ้าพลังจากประเวศโดยอ๊อดและเล็ก:eek:
    2.รถแรงยังไงกินขนาดนี้ก็ไม่วิ่งหร๊อกๆๆ:rolleyes:
    3.น้าเรือง ร้อยศพ หลงทางมาจาก KSR CLUB แต่มารอบนี้ดันขย่มลิงมา:eek:
    4.มันจะหวานไปมั๊ยตาLIT 74แต่งงานหยกๆก็นะแหมมม...มีฟามสุขมากๆคร้าบบบ:D
    5.นี่ก็สมาชิกใหม่ KENG COOL ลุยเดี่ยวมาจากพัฒนาการ:eek:

แก้ไขล่าสุด: 20 สิงหาคม 2006
  9. god army

3,198
    77
    0
    ยังๆไม่หมดเเต่เพียงเท่านี้มีอีกๆ
    1.รุ่นใหญ่ของน้องใรคลับ"พี่ตี๋จากมหาสิน":D
    2.ดูดิมันน่ากินมั๊ยล่ะเนี่ย????:rolleyes:
    3.พอไปสวนสัตว์มาดูกอลิล่ากะลิงกัน:)
    4.ขี่กันมาเลย4คันเท่ห์ๆทั้งน้าน:rolleyes:
    5.พี่ 2vivoจากKSR PANTOWN ก็มาขอบคุณคร้าบพี่:D

10. god army

3,198
    77
    0
    1.ขี่กันมาได้ไงอ่ะ??มึนเลยเสียดายเเก็งค์สวนผักดันไม่มา;)
    2.นี่จากพระประแดงจ๊า....:rolleyes:
    3.และล่าสุดสดๆร้อนๆKSRจากASUJI RACINGใหม่กริ๊ปๆ:D
    4.ดูตูดกันม่าง:eek:
    5.คันนี้สมาชิกใหม่จ๊า:cool: KENG COOL

11. god army

3,198
    77
    0
    1.ดูท่อมันดิคิดว่าเสียงมันจะดังมั๊ย??จอมพลังจากประเวศจ๊า:eek:
    2.KSRสีขาวคันนี้จากปากน้ำโดย "kim"จ๊า:rolleyes:
    3.คันนี้เต็มๆกับBREMBO RACINGแท้ๆของ "เจ๊นุช"
    4.ดูสีมันดิ??สดพอมะ??รอก่อนๆใกล้แล้วอิอิ:D
    5.สีขาวนั่นก็โฆดไม่เบานะครับลองดูของแต่งกันเอาเอง...:eek:

12. god army

3,198
    77
    0
    1.สีน้ำเงินนี่ของใครอ่ะ??:confused:
    2.รถนี่มันรุ่นอะไรอ่ะน่ารักดี:rolleyes:
    3.คันนี้จาก"มหาสิน"สังเกตุคาร์บูครับมันไม่ยอมกลมอ่ะ:eek:
    4.เดย์โทน่ามาเอง:D
    5.ท่อใบนี้เสียงไม่ดังอย่างที่คิดนะครับแถมรถยังลายยทั้งคันจาก"ประเวศ"ครับ:eek:

13. god army

3,198
    77
    0
    1.สวยดีนะครับ:)
    2.อิอิๆไม่ละลายในมือแต่ละลายในปาก??:eek:
    3.สีสันแต่ละคัน..:D
    4.ดูกันเอาเองนะครับ:)
    5.แสบตาแล้วครับ...:cool:

14. god army

3,198
    77
    0
    1.เบาะตากล๊อฟไม่ธรรมดาเลยนะเนี่ย...:D
    2.โลโก้คาร์บอน:rolleyes:
    3.ดิจิม่อนเเบบนี้โดนใจใครหลายคน??:eek:
    4.ซูมเมอร์ของ"พี่ตี๋ มหาสิน"ครับ
    5.3 ล้อ ตัวจี๊ดก็มาขี่มาได้ไงอ่ะพี่??ขี่ยากฉิบ??:D

15. god army

3,198
    77
    0
    1.เห็นแล้วว่าไงดี??ครับน้ามนตรี??:D
    2.น่าเล่นดีเหมือนกันนะว่ามะ?:rolleyes:
    3.เจ้าของป่วยครับคันนี้"อารต์ เจ็บอก":eek:
    4.สีเป็นลูกกวาดเลย:cool:
    5.คันคาดขาวนี่สุดตีนเหมือนกันครับคาร์บอนตูมๆ :D

16. god army

3,198
    77
    0
    1.ขี่สีนี้ไม่ต้องหนีตำรวจเลยนะเปรม:eek:
    2.อี2เขียวนี่มันยังไง??:D
    3.ขอใกล้ๆสักรูปนะ?:cool:
    4.ดูตูดลิงกัน:D
    5.ยาวไปๆ:eek:

17. god army

3,198
    77
    0
    ไว้เจอกันใหม่เร็วๆนี้นะคร้าบบบบบบบของผมมีรูปเท่านี้อ่ะ?

18. ZR

ZR New Member Lady Member

59
    3
    0

เห็นแล้วอยากทำสีใหม่บ้างจัง
    :D

19. Mint_ZR

Mint_ZR New Member Member

142
    1
    0
    สวย

20. tuche

tuche New Member Moderator

307
    4
    0
    ใครถ่ายรูปไว้เอามาเพิ่มเร็ว ๆ เลยครับ อยากดูต่ออ่ะ

21. ยุ่นปี่

ยุ่นปี่ New Member Member

250
    2
    0
    สวยๆกานทุกคันเลยครับ สีน่ากินมั๊กๆ :D :D :D
    ป.ล. อดไปเลยอ่ะเรา :eek:

22. Cheezer

Cheezer New Member Member

257
    0
    0
    ใครมีมาโพสต่อเลยครับ........เรื่อย ๆ เพื่อน ๆ รอชม .....ด่วน

23. `Tao

`Tao New Member Moderator VIP

859
    11
    0
    เอ่อ ทำไมป้ายทะเบียนคันคิดตี้บางภาพเป็นสีขาว แต่บางภาพเป็นสีชมพู ทั้ง ๆ ที่เป็นเลขเดียวกัน งง :eek: :eek: :eek:

24. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    :D :D :D :D :D :D :D
    โอ้........................
    รถสวยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ เยอะ มากกกกกกกก เลยครับ.......

:D :D :D :D :D :D :D

25. นายมน

นายมน New Member Member

21
    1
    0
    มาดูภาพหมู...เอ้ยหมู่กันก่อน:p :p :p
    1.แถวแรกมาก่อน
    2.แถวสองตามมาติดติด
    3.แถวสามสุดท้าย

26. นายมน

21
    1
    0
    1.หน้าใสใสของใครดูเอาเอง:eek:
    2.หน้าใสใสเข้ามาใกล้ๆ
    3.ไสหัวไป...เอาตูดมา:D
    4.อีกด้านนึง

27. นายมน

21
    1
    0
    มาเรียนศิลปะกันดีก่า...ว่ากันด้วยเรื่องของสี:)
    สีเขียวอันดับแรกก่อนน๊า....
    1.เขียวต้นตำรับ:D
    2.เขียวรุ่นใหม่...ไฟแรงๆ:eek:
    3.เขียวรุ่นหย่าย..ไฟลุกโชน:eek:
    4.เขียวgorilla
    5.เขียวksr

28. นายมน

21
    1
    0
    มาต่อกันด้วยสีส้มจี๊ดๆ
    1.ส้มหย่าย
    2.ส้มส้ม
    3.ส้มหลอก....แบร่ๆๆๆ
    4.ส้ม..ของเล่นคนรวย
    5.ส้มksr

29. นายมน

21
    1
    0
    เสือเหลืองกันต่อไป...(zxนะ..ม่ายช่ายมาเลย์นะ):D
    1.เหลืองอกคาร์บอน
    2.เหลืองอกหาย...(กำลังไปเสริมอก...ตู้มๆแน่คราวนี้:eek: )
    3.เหลืองคาดขาว
    4.เหลืองลายกราฟฟิค
    5.เก็บตกส้มจี๊ดอีกคัน.....คันนี้ส้มสูตร1(ดูท่อเด่ะ:D )

30. นายมน

21
    1
    0
    ชมพูหวานแหววแหวว:p
    1.ชมพูคิตตี้เอง
    2.ชมพู้..ชมพู
    3.ชมพูน้องจิ๋ว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้