อยากทราบผู้ใดเคยล้างคาบู GA16

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย NVข้าวฟ่าง, 29 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. NVข้าวฟ่าง

NVข้าวฟ่าง New Member Member

2
    1
    0
    ผมถอดคาบูมาล้างแล้วประกอบเข้ามีอาการกระตุกเป็นอย่างมาก สมควรนำรถเข้าศูนย์ nissin ดีไหม
    ตอนประกอบไม่รู้ว่าใส่นมหนู ถูกหรือเปล่า
    แล้วไปถามคาบูที่เชียงกงมีแต่นมหนู 5 ชุด(แต่ของผมมี 3 ชุด):cry::cry::cry::cry:
    พอมีผู้รู้ให้คำตอบไหมเครื่อง GA16 ถ้าสะดวกรบกวนขอเบอร์โทรนะครับ:cry::cry::cry::cry:

2. pop-ja

pop-ja New Member VIP

2,068
    235
    0
    ตอนถอดมีกี่อันละครับ นมหนูอะ

3. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    เรื่องใหญ่เลยนะเนี่ย

4. kumsamut

kumsamut New Member Member

35
    3
    0
    ผมไม่รู้เรื่องเท่าไรครับ

5. ปลาคราบ

ปลาคราบ New Member Member

267
    20
    0
    ผมเคยให้เพื่อนช่วยถอดมาล้างทำกันเอง พอประกอบแล้วมีอาการนี้เช่นกัน "กะตุก" ครับ สุดถ้ายต้องเข้าอู้ให้ช่างซ่อมให้ครับ สะบายใจไป(เซ้ง)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้