ถามเรื่องผ้าเบรค EP3

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย Ed_เฉพาะกิจ, 28 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    มีใครเคยใส่ หรือ รู้ว่าใช้ของยี่ห้ออะไร รุ่นไหน หาซื้อที่ไหนบอกหน่อยครับ ผมไม่รู้อะครับ ขอบคุณครับ

1. sawas

sawas Member Member

56
    3
    8
    ผมใช้อยู่คับ ถ้าจำไม่ผิด ep3 dc5 s2000 ใช้กันได้ ถ้าเอาสบายก็ type t อะคับเหมาะกับรถบ้าน ของผมชื้อยี่ห้อ svr สีฟ้า ที่ vtecstore 6000บาทคับ หรือใช้ เอ็น เบรคก็ได้นิคับ:confused:

2. oat_28

oat_28 New Member Member

1,150
    53
    0
    ไ ม่ แ น่ น ใ จ ว่ า ใ ช้ ตั ว เ ดี ย ว กั บ H 2 2 ห รื อ เ ป ล่ า น่ ะ คั บ ล อ ง เ ที ย บ ดู คั บ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้