แนะนำผ้าเบรกใหม่ครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย ลองใช้, 3 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    เล่าสู่กันฟังครับ วันอาทิตย์ก่อนว่าจะเปลี่ยนผ้าเบรก
    เลยมีโอกาสไปซื้อผ้าเบรกใหม่ของ N-Brake เค้าก็แนะนำสูตรใหม่ ชื่อ NAO
    เราก็อยากใช้ NB-P ว่าของเดิมดีอยู่แล้ว
    แต่เห็นเชียร์เราใหญ่ว่าดี เราก็ อะ ดีจิงปะพี่ งั้นจัดมา
    หนึบจิง ๆ เหยียบ เกือบ 2 ร้อย ก็ยังรู้สึกว่าหนึบดี
    ราคาก็โอเค แต่ใช้ดีจิง ๆ นึกว่าจะเป็นหนูทดลองซะละ

1. jade1985

jade1985 New Member Member

33
    1
    0
    มันต่างจากรุ่นก่อนหน้ายังไงครับไอ้ NAO เนี่ย เพราะตอนนี้ผมใช้ NA-P อยู่ ใกล้จะหมดแล้ว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้